Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
10/12 | Ludogorets | 0 - 0 | Midtjylland |
16/09 | Midtjylland | 1 - 1 | Ludogorets |
27/08 | Ludogorets | 0 - 1 | Midtjylland |
23/03 | Ludogorets | 2 - 3 | Steaua Bucuresti |
16/03 | Ludogorets | 6 - 0 | Lok. Sofia |
10/03 | Botev Plovdiv | 0 - 2 | Ludogorets |
03/03 | Ludogorets | 2 - 0 | CSKA 1948 Sofia |
29/02 | Ludogorets | 3 - 1 | CSKA 1948 Sofia |
17/03 | Midtjylland | 3 - 0 | Vejle |
12/03 | Randers | 0 - 1 | Midtjylland |
02/03 | Midtjylland | 2 - 0 | Kobenhavn |
26/02 | Aarhus AGF | 2 - 3 | Midtjylland |
19/02 | Brondby | 1 - 0 | Midtjylland |
Châu Á: 0.76*0 : 0*1.08
LUDO đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, MIDJ thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: LUDO
Tài xỉu: 1.01*2 1/2*0.81
4/5 trận gần đây của LUDO có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MIDJ cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |