Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
28/07 | Malmo | 0 - 2 | Zalgiris |
19/07 | Zalgiris | 1 - 0 | Malmo |
22/07 | Zalgiris | 0 - 1 | Malmo |
16/07 | Malmo | 0 - 0 | Zalgiris |
16/03 | Halmstads | 0 - 4 | Malmo |
10/03 | Malmo | 5 - 2 | Norrkoping |
03/03 | Malmo | 1 - 1 | Varbergs BoIS |
24/02 | Lulea | 0 - 8 | Malmo |
18/02 | Malmo | 0 - 2 | Falkenbergs |
17/03 | Zalgiris | 1 - 3 | Hegelmann Litauen |
13/03 | Banga | 1 - 4 | Zalgiris |
10/03 | Zalgiris | 3 - 3 | Suduva |
03/03 | Dainava Alytus | 0 - 1 | Zalgiris |
12/11 | Zalgiris | 1 - 0 | Dainava Alytus |
Châu Á: 0.96*0 : 1 3/4*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Sân nhà là điểm tựa để MALM có một trận đấu khả quan.Dự đoán: MALM
Tài xỉu: 1.00*2 3/4*0.80
3/5 trận gần đây của ZALG có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |