x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP NARPES KRAFT VS SANTA CLAUS

Hạng 3 Phần Lan, vòng 18

Narpes Kraft

FT

5 - 0

(2-0)

Santa Claus


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Narpes Kraft: 50%
Hòa: 50%
Santa Claus: 0%
04/09 Narpes Kraft 5 - 0 Santa Claus
19/06 Santa Claus 2 - 2 Narpes Kraft
- PHONG ĐỘ NARPES KRAFT
01/10 Narpes Kraft 3 - 1 OPS Oulu
25/09 TP-47 Tornio 1 - 1 Narpes Kraft
18/09 Narpes Kraft 3 - 1 YPA
11/09 PPT Pori 2 - 1 Narpes Kraft
04/09 Narpes Kraft 5 - 0 Santa Claus
- PHONG ĐỘ SANTA CLAUS
01/10 Santa Claus 2 - 4 YPA
25/09 AC Kajaani 16 - 0 Santa Claus
17/09 Santa Claus 0 - 5 PPT Pori
10/09 Santa Claus 3 - 5 MuSa Pori
04/09 Narpes Kraft 5 - 0 Santa Claus
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
6. Narpes Kraft 22 9 4 9 39 39 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 30 31
11. Santa Claus 21 2 2 17 23 97 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 8

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 PHẦN LAN

Thứ 6, ngày 19/08
22h30 EsPa Espoo 1 - 1 Espoo
22h59 Atlantis 0 - 6 Honka
Thứ 7, ngày 20/08
19h00 FC Kontu 1 - 0 FC Aland
19h00 MuSa Pori 2 - 0 TP-47 Tornio
19h00 Sudet 4 - 2 Futura
20h00 Vaajakoski 2 - 2 KaPa
20h00 VIFK Vaasa 0 - 2 OPS Oulu
20h00 SalPa Salo 0 - 1 FC Kiffen
20h00 JaPS 1 - 0 MPS Helsinki
C.Nhật, ngày 21/08
22h30 AC Kajaani 2 - 2 YPA
22h30 Viikingit 2 - 4 BK 46
22h30 Klubi 04 Helsinki 4 - 1 TPV Tampere
22h30 MP Mikkeli 2 - 3 PEPO
22h30 Gnistan 2 - 1 KuFu-98
22h30 GBK Kokkola 5 - 0 Santa Claus
22h30 JS Hercules 2 - 2 Narpes Kraft
22h30 Lapuan Virkia 0 - 2 PPT Pori
Thứ 6, ngày 02/09
22h59 Atlantis 1 - 3 TPV Tampere
Thứ 7, ngày 03/09
20h00 MuSa Pori 2 - 1 VIFK Vaasa
20h00 Honka 5 - 1 BK 46
20h00 SalPa Salo 3 - 0 FC Kontu
20h00 KuFu-98 2 - 1 MPS Helsinki
20h00 JaPS 1 - 1 PEPO
20h00 Vaajakoski 0 - 2 Futura
C.Nhật, ngày 04/09
20h00 EsPa Espoo 1 - 3 FC Kiffen
20h00 Narpes Kraft 5 - 0 Santa Claus
20h00 GBK Kokkola 3 - 1 PPT Pori
20h00 AC Kajaani 3 - 2 OPS Oulu
20h00 Lapuan Virkia 1 - 5 TP-47 Tornio
20h00 JS Hercules 4 - 3 YPA
20h00 Kultsu FC 0 - 1 Sudet
22h30 Viikingit 1 - 3 Espoo
22h30 MP Mikkeli 0 - 0 FC Lahti Akatemia
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo