Cúp Nhật Bản, vòng 2
FT
03/07 | Oita Trinita | 4 - 1 | Gainare Tottori |
20/11 | Gainare Tottori | 2 - 4 | Oita Trinita |
03/04 | Oita Trinita | 2 - 1 | Gainare Tottori |
21/10 | Gainare Tottori | 1 - 0 | Oita Trinita |
06/05 | Oita Trinita | 3 - 0 | Gainare Tottori |
24/03 | Tochigi SC | 2 - 1 | Oita Trinita |
20/03 | Oita Trinita | 3 - 0 | Kagoshima |
16/03 | Shimizu S-Pulse | 2 - 0 | Oita Trinita |
10/03 | Fujieda MYFC | 0 - 1 | Oita Trinita |
06/03 | Giravanz Kita. | 0 - 0 | Oita Trinita |
24/03 | Yokohama SCC | 1 - 1 | Gainare Tottori |
20/03 | Gainare Tottori | 1 - 1 | Kamatamare San. |
17/03 | Grulla Morioka | 1 - 3 | Gainare Tottori |
10/03 | Gainare Tottori | 1 - 1 | Tegevajaro Miyazaki |
02/03 | Azul Claro Numazu | 4 - 0 | Gainare Tottori |
Châu Á: 0.81*0 : 1 1/4*-0.97
OITA đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/4 trận gần đây). Mặt khác, GTO thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: GTO
Tài xỉu: 0.84*2 1/2*0.98
4/5 trận gần đây của GTO có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắngDự đoán: TAI
Thứ 4, ngày 07/06 | |||
16h30 | Tokyo Verdy | 2 - 1 | Thespa Kusatsu |
16h30 | Sanf Hiroshima | 5 - 0 | FC Tokushima |
17h00 | Montedio Yama. | 1 - 0 | Sony Sendai |
17h00 | Shonan Bellmare | 6 - 1 | BTOP Hokkaido |
17h00 | Yokohama FM | 2 - 0 | Urayasu SC |
17h00 | Avispa Fukuoka | 2 - 0 | FC Imabari |
17h00 | FC Tokyo | 3 - 1 | Fukushima Utd |
17h00 | Kashiwa Reysol | 7 - 1 | Yamanashi University |
17h00 | Nagoya Grampus | 3 - 2 | Veertien Mie |
17h00 | Tokushima Vortis | 1 - 1 | Iwaki FC |
17h00 | Zweigen Kan. | 2 - 3 | Machida Zelvia |
17h00 | Cerezo Osaka | 5 - 0 | Cento C. Harima |
17h00 | JEF United Chiba | 0 - 1 | Omiya Ardija |
17h00 | Kyoto Sanga | 2 - 2 | Kataller Toyama |
17h00 | Sagan Tosu | 5 - 1 | Tegevajaro Miyazaki |
17h00 | V-Varen Nagasaki | 0 - 1 | Ventforet Kofu |
17h00 | Kashima Antlers | 3 - 0 | Honda FC |
17h00 | Alb. Niigata (JPN) | 1 - 0 | Rayluck Shiga |
17h00 | Okayama | 2 - 1 | Giravanz Kita. |
17h00 | Urawa Red | 0 - 0 | ĐH Kansai |
17h00 | Oita Trinita | 0 - 1 | Verspah Oita |
17h00 | Consa. Sapporo | 3 - 0 | Sagamihara |
17h00 | Jubilo Iwata | 2 - 0 | Kamatamare San. |
17h00 | Mito Hollyhock | 1 - 0 | Renofa Yamaguchi |
17h00 | Shimizu S-Pulse | 1 - 1 | FC Gifu |
17h00 | Vegalta Sendai | 1 - 0 | Fujieda MYFC |
17h00 | Blaublitz Akita | 1 - 2 | Tochigi SC |
17h00 | Gamba Osaka | 1 - 2 | Kochi United SC |
17h00 | Kawasaki Fro. | 3 - 1 | Tochigi City |
Thứ 4, ngày 14/06 | |||
17h00 | Vissel Kobe | 3 - 1 | Nagano Parceiro |
Thứ 4, ngày 21/06 | |||
17h00 | Yokohama FC | 4 - 1 | Grulla Morioka |
17h00 | Roas. Kumamoto | 2 - 2 | Ryukyu |