Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
29/07 | Neftchi Baku | 0 - 1 | Olympiakos |
22/07 | Olympiakos | 1 - 0 | Neftchi Baku |
15/03 | Maccabi TA | 1 - 4 | Olympiakos |
11/03 | Olympiakos | 1 - 3 | Panathinaikos |
08/03 | Olympiakos | 1 - 4 | Maccabi TA |
04/03 | Olympiakos | 3 - 0 | Volos NFC |
28/02 | Panetolikos | 1 - 2 | Olympiakos |
15/03 | Neftchi Baku | 3 - 0 | Səbail FK |
09/03 | Kapaz | 3 - 3 | Neftchi Baku |
03/03 | Neftchi Baku | 1 - 4 | Karabakh Agdam |
24/02 | Turan Tovuz | 1 - 1 | Neftchi Baku |
18/02 | Neftchi Baku | 1 - 0 | Zire IK |
Châu Á: 0.74*0 : 1 3/4*-0.93
OLY thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất). Sức mạnh sân nhà là điểm tựa để OLY có một trận đấu khả quan.Dự đoán: OLY
Tài xỉu: 0.94*3*0.88
4 trận vừa qua NBAK đều có tối thiểu 3 bàn thắng được ghi. Thêm vào đó, 3/5 trận đấu gần nhất OLY cũng luôn có từ 3 bàn trở lên.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |