|   

TRỰC TIẾP ONTINYENT VS ATL. SAGUNTINO

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 35

Ontinyent

FT

1 - 0

(0-0)

Atl. Saguntino


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ontinyent: 100%
Hòa: 0%
Atl. Saguntino: 0%
22/04 Ontinyent 1 - 0 Atl. Saguntino
25/11 Atl. Saguntino 1 - 2 Ontinyent
- PHONG ĐỘ ONTINYENT
05/05 UE Llagostera 1 - 2 Ontinyent
29/04 Ontinyent 1 - 0 Hercules CF
22/04 Ontinyent 1 - 0 Atl. Saguntino
15/04 Atl. Baleares 3 - 1 Ontinyent
08/04 Ontinyent 1 - 0 Pena Deportiva
- PHONG ĐỘ ATL. SAGUNTINO
06/05 Alcoyano 3 - 1 Atl. Saguntino
28/04 Atl. Saguntino 1 - 1 UE Llagostera
22/04 Ontinyent 1 - 0 Atl. Saguntino
15/04 Atl. Saguntino 0 - 1 Hercules CF
08/04 Atl. Saguntino 0 - 1 Atl. Baleares
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
11. Ontinyent 24 9 7 8 16 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 34
18. Atl. Saguntino 26 7 6 13 24 32 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 27

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 21/04
16h30 Alcoyano 3 - 0 Pena Deportiva
21h00 Real Sociedad B 0 - 1 Mirandes
22h00 Real Betis B 1 - 2 Cartagena
22h00 Amorebieta 2 - 2 Barakaldo
22h30 Lorca Deportiva 1 - 2 Jumilla
22h59 Ejido 1 - 1 Marbella
22h59 Deportivo B 1 - 3 Celta Vigo II
22h59 UCAM Murcia 1 - 1 Merida
22h59 Ecija 3 - 1 Granada II
22h59 Leioa 0 - 1 Arenas de Guecho
C.Nhật, ngày 22/04
16h30 Valladolid II 1 - 2 Pontevedra
17h00 Valencia B 3 - 3 Elche
17h00 Rayo Majada. 3 - 0 Toledo
17h00 Formentera 1 - 3 Sabadell
17h00 UD Melilla Hoãn Cordoba II
17h00 Ebro 2 - 0 Deportivo Aragón
17h00 CD Lealtad 1 - 0 Izarra
17h00 Navalcarnero 0 - 1 Union Adarve
17h00 Linense 1 - 3 Las Palmas Atl.
17h00 UE Llagostera 1 - 0 Atl. Baleares
17h00 Mallorca 3 - 1 UE Olot
17h00 Hercules CF 0 - 0 Lleida Esportiu
22h00 Racing Ferrol 4 - 1 S.S. Reyes
22h00 Cornella 0 - 2 Peralada
22h00 Extremadura UD 0 - 1 Villanovense
22h00 Tudelano 0 - 0 Racing Santander
22h00 Real Union 5 - 4 Gernika
22h00 Burgos CF 1 - 0 CD Vitoria (ESP)
22h00 Ontinyent 1 - 0 Atl. Saguntino
22h00 Caudal 1 - 2 Athletic Bilbao B
22h59 Villarreal B 0 - 0 Badalona
22h59 Badajoz 2 - 3 Murcia
22h59 Osasuna B 0 - 0 Pena Sport
22h59 SD Ponferradina 2 - 2 RD Bouzas
22h59 Guijuelo 0 - 0 Gimnástica Seg.
22h59 UD Logrones 1 - 2 Sporting Gijon B
22h59 Recreativo Huelva 2 - 1 San Fernando
Thứ 2, ngày 23/04
00h00 Coruxo 3 - 2 CCD Cerceda
00h00 Talavera 2 - 0 Atletico Madrid B
01h00 Real Madrid B 1 - 1 Fuenlabrada
BÌNH LUẬN:
Loading...