Boi tinh yeu   |   

TRỰC TIẾP ONTINYENT VS UE LLAGOSTERA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 18

Ontinyent

FT

1 - 1

(1-0)

UE Llagostera


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ontinyent: 20%
Hòa: 20%
UE Llagostera: 60%
10/12 Ontinyent 1 - 1 UE Llagostera
02/03 Ontinyent 1 - 2 UE Llagostera
20/10 UE Llagostera 2 - 1 Ontinyent
28/02 UE Llagostera 3 - 1 Ontinyent
07/10 Ontinyent 1 - 0 UE Llagostera
- PHONG ĐỘ ONTINYENT
22/04 Ontinyent 1 - 0 Atl. Saguntino
15/04 Atl. Baleares 3 - 1 Ontinyent
08/04 Ontinyent 1 - 0 Pena Deportiva
29/03 Peralada 0 - 0 Ontinyent
24/03 Ontinyent 0 - 5 Deportivo Aragón
- PHONG ĐỘ UE LLAGOSTERA
22/04 UE Llagostera 1 - 0 Atl. Baleares
15/04 Pena Deportiva 1 - 1 UE Llagostera
08/04 UE Llagostera 0 - 0 Peralada
30/03 Deportivo Aragón 0 - 1 UE Llagostera
25/03 UE Llagostera 1 - 2 Badalona
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
13. UE Llagostera 23 7 8 8 18 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 29
15. Ontinyent 22 7 7 8 13 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 28

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 6, ngày 08/12
00h00 Cordoba II 2 - 0 Villanovense
18h30 Atletico Madrid B 1 - 1 Guijuelo
22h30 Izarra 1 - 2 Tudelano
22h59 Leioa 1 - 3 Gernika
Thứ 7, ngày 09/12
18h30 Athletic Bilbao B 2 - 0 Osasuna B
21h45 Granada II 0 - 0 Ejido
21h45 Pena Sport 1 - 1 UD Logrones
22h00 Amorebieta 1 - 0 Burgos CF
22h59 Atl. Saguntino 1 - 0 Alcoyano
22h59 Sabadell 1 - 1 Valencia B
C.Nhật, ngày 10/12
00h00 Racing Ferrol 1 - 3 Real Madrid B
00h00 Las Palmas Atl. 2 - 1 Recreativo Huelva
18h00 Jumilla 0 - 0 Ecija
18h00 Badalona 1 - 1 Mallorca
18h00 Pena Deportiva 1 - 1 Ebro
18h00 Deportivo Aragón 2 - 1 Formentera
18h00 Sporting Gijon B 2 - 1 Real Union
18h00 Fuenlabrada 7 - 0 Coruxo
18h00 S.S. Reyes 1 - 3 Rayo Majada.
18h00 CD Vitoria (ESP) 3 - 0 CD Lealtad
18h00 Atl. Baleares 1 - 2 Cornella
18h00 San Fernando 0 - 2 UD Melilla
18h00 Union Adarve 0 - 0 Pontevedra
18h00 Valladolid II 2 - 1 Gimnástica Seg.
21h45 Celta Vigo II 1 - 0 Navalcarnero
22h30 CCD Cerceda 2 - 3 Deportivo B
22h45 RD Bouzas 1 - 1 Talavera
22h59 Mirandes 2 - 1 Arenas de Guecho
22h59 Racing Santander 0 - 0 Real Sociedad B
22h59 Ontinyent 1 - 1 UE Llagostera
22h59 Toledo 1 - 2 SD Ponferradina
22h59 Barakaldo 2 - 1 Caudal
22h59 Peralada 1 - 2 Villarreal B
22h59 UE Olot 2 - 1 Lleida Esportiu
22h59 Badajoz 4 - 1 Real Betis B
22h59 Cartagena 1 - 0 Linense
22h59 Marbella 1 - 2 UCAM Murcia
Thứ 2, ngày 11/12
00h00 Hercules CF 0 - 0 Elche
00h00 Extremadura UD 3 - 0 Merida
00h00 Murcia 0 - 0 Lorca Deportiva
BÌNH LUẬN: