Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
B. Cabezas (55')
R. Lod (Kiến tạo: G. Molins) (29')
FT
(PEN 74') Aduriz
(71') De Marcos (Kiến tạo: Balenziaga)
(68') Aduriz (Kiến tạo: Muniain)
25/08 | Athletic Bilbao | 1 - 0 | Panathinaikos |
18/08 | Panathinaikos | 2 - 3 | Athletic Bilbao |
11/03 | Olympiakos | 1 - 3 | Panathinaikos |
04/03 | OFI Creta | 2 - 2 | Panathinaikos |
29/02 | Panathinaikos | 2 - 0 | Aris Salonica |
26/02 | Panathinaikos | 1 - 1 | Kifisia FC |
22/02 | Panathinaikos | 0 - 1 | PAOK |
17/03 | Athletic Bilbao | 2 - 0 | Alaves |
10/03 | Las Palmas | 0 - 2 | Athletic Bilbao |
04/03 | Athletic Bilbao | 0 - 0 | Barcelona |
01/03 | Athletic Bilbao | 3 - 0 | Atletico Madrid |
25/02 | Real Betis | 3 - 1 | Athletic Bilbao |
Châu Á: 0.99*1/4 : 0*0.83
PANA đang thi đấu ổn định: thắng 5/5 trận gần đây. Trong khi đó, ABI thi đấu thiếu ổn định: thua 2/5 trận vừa qua.Dự đoán: PANA
Tài xỉu: 0.77*2*-0.97
3/5 trận gần đây của PANA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ABI cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng F | |||||||||||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 3 | 4 |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |