Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
Leonardo (63')
U. Durdevic (PEN 53')
FT
19/07 | Buducnost | 0 - 0 | FK Partizan |
12/07 | FK Partizan | 2 - 0 | Buducnost |
17/03 | Mladost Lucani | 1 - 1 | FK Partizan |
13/03 | FK Partizan | 0 - 1 | FK Napredak |
09/03 | Crvena Zvezda | 2 - 2 | FK Partizan |
03/03 | FK Partizan | 3 - 1 | Zeleznicar Pancevo |
24/02 | Radnik Surdulica | 1 - 2 | FK Partizan |
23/03 | Besiktas | 5 - 1 | Buducnost |
17/03 | Mornar Bar | 1 - 0 | Buducnost |
13/03 | Jedinstvo | 1 - 2 | Buducnost |
10/03 | Buducnost | 6 - 0 | Arsenal Tivat |
29/02 | Buducnost | 0 - 1 | FK Jerezo |
Châu Á: 0.56*0 : 1 1/2*-0.74
PART đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, BUDU thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: PART
Tài xỉu: 0.88*2 3/4*0.92
2/3 trận vừa qua PART đều có 3 bàn thắng trở lên. Hơn nữa, 3/4 trận đấu mới nhất BUDU cũng có 3 bàn thắng được ghi.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |