C1 Châu Á, vòng 6
FT
26/04 | Al Wahda(UAE) | 1 - 0 | Persepolis |
14/04 | Persepolis | 1 - 0 | Al Wahda(UAE) |
08/05 | Persepolis | 4 - 2 | Al Wahda(UAE) |
28/02 | Al Wahda(UAE) | 2 - 3 | Persepolis |
12/04 | Persepolis | 1 - 0 | Malavan Bandar |
07/04 | Gol Gohar | 0 - 1 | Persepolis |
17/03 | Persepolis | 2 - 0 | Peykan |
13/03 | Esteghlal Tehran | 0 - 0 | Persepolis |
08/03 | Persepolis | 4 - 2 | Foolad Khozestan |
15/04 | Ittihad Kalba | 1 - 0 | Al Wahda(UAE) |
07/04 | Al Wahda(UAE) | 3 - 1 | Baniyas |
30/03 | Al Wahda(UAE) | 3 - 3 | Al Shabab (UAE) |
14/03 | Hatta | 0 - 4 | Al Wahda(UAE) |
02/03 | Al Wahda(UAE) | 3 - 2 | Al Jazira |
Châu Á: **
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên PERSE khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: PERSE
Tài xỉu: **
3/5 trận gần đây của PERSE có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng E | |||||||||||||||||||
2. | Persepolis | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 8 |
Thứ 2, ngày 04/12 | |||
19h00 | Quwa Al Jawiya | 3 - 2 | FK AGMK |
22h59 | Faisaly (JOR) | 2 - 1 | Al Sharjah |
22h59 | Al Hilal | 2 - 1 | Nassaji Mazandaran |
22h59 | Al Sadd | 2 - 2 | Nasaf Qarshi |
22h59 | Mumbai | 1 - 2 | Navbahor |
Thứ 3, ngày 05/12 | |||
01h00 | Al Ittihad (KSA) | 2 - 1 | Sepahan |
21h00 | Pakhtakor | 1 - 4 | Al Fayha |
21h00 | FC Ahal | 1 - 2 | Al Ain |
22h59 | Istiklol Dushanbe | 1 - 1 | Al Nassr (KSA) |
22h59 | Persepolis | 1 - 2 | Al Duhail SC |
Thứ 4, ngày 06/12 | |||
19h00 | Wuhan Three T. | 1 - 1 | Pohang Steelers |
19h00 | Hà Nội FC | 2 - 1 | Urawa Red |
Thứ 3, ngày 12/12 | |||
16h30 | Buriram Utd | 2 - 3 | Ventforet Kofu |
16h30 | Melbourne City | 1 - 1 | Zhejiang Professional |
17h00 | Darul Takzim | 4 - 1 | BG Pathum United |
17h00 | Ulsan Hyundai | 2 - 2 | Kawasaki Fro. |
Thứ 4, ngày 13/12 | |||
15h00 | Yokohama FM | 3 - 0 | Shandong Taishan |
15h00 | Kaya | 1 - 3 | Incheon Utd |
17h00 | Jeonbuk H.Motor | 3 - 2 | Bangkok Utd |
17h00 | Lion City Sailors | 0 - 2 | Kitchee |