Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
V. Grytsuk (PEN 34')
FT
(75') M. Ivanic (Kiến tạo: I. Stasevich)
(70') M. Ivanic (Kiến tạo: N. Milunovic)
25/08 | PFK Aleksandriya | 1 - 2 | Bate Borisov |
18/08 | Bate Borisov | 1 - 1 | PFK Aleksandriya |
15/03 | PFK Aleksandriya | 1 - 0 | Vorskla |
09/03 | Polissya Zhytomyr | 1 - 2 | PFK Aleksandriya |
03/03 | PFK Aleksandriya | 0 - 0 | Zorya |
26/02 | PFK Aleksandriya | 0 - 0 | Shakhtar Donetsk |
16/02 | PFK Aleksandriya | 0 - 1 | Kaisar Kyzylorda |
16/03 | FK Minsk | 0 - 1 | Bate Borisov |
10/03 | Dinamo Minsk | 2 - 3 | Bate Borisov |
06/03 | Bate Borisov | 0 - 1 | Dinamo Minsk |
29/01 | Torpedo Zhodino | 0 - 1 | Bate Borisov |
02/12 | Shakhter Soligo. | 3 - 0 | Bate Borisov |
Châu Á: 0.95*0 : 1/4*0.87
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên BATE khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: BATE
Tài xỉu: 0.76*2*-0.96
3/5 trận gần đây của ALEK có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của BATE cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |