bong da
   |   

TRỰC TIẾP S.S. REYES VS RAYO MAJADA.

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 18

S.S. Reyes

FT

1 - 3

(0-1)

Rayo Majada.


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
S.S. Reyes: 25%
Hòa: 0%
Rayo Majada.: 75%
06/05 Rayo Majada. 3 - 1 S.S. Reyes
10/12 S.S. Reyes 1 - 3 Rayo Majada.
29/01 S.S. Reyes 4 - 1 Rayo Majada.
11/09 Rayo Majada. 2 - 0 S.S. Reyes
- PHONG ĐỘ S.S. REYES
24/03 Coruxo 2 - 2 S.S. Reyes
10/03 S.S. Reyes 2 - 0 Deportivo B
03/03 Guijuelo 3 - 0 S.S. Reyes
24/02 S.S. Reyes 0 - 1 CF Salmantino
17/02 Burgos CF 0 - 2 S.S. Reyes
- PHONG ĐỘ RAYO MAJADA.
24/03 Rayo Majada. 4 - 0 Numancia
18/03 Osasuna 3 - 0 Rayo Majada.
10/03 Rayo Majada. 2 - 0 Alcorcon
04/03 Rayo Majada. 0 - 3 Granada
24/02 Sporting Gijon 2 - 3 Rayo Majada.
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
7. S.S. Reyes 29 12 10 7 44 33 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 37 46

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 22/12
01h00 Atletico Madrid B 2 - 0 Pontevedra
03h00 Real Madrid B 2 - 1 RD Bouzas
17h00 Malaga B 1 - 1 Ibiza-Eivissa
17h30 Almeria B 2 - 0 Ejido
17h30 UD Melilla 1 - 2 Murcia
18h00 Inter de Madrid 0 - 2 CF Salmantino
18h00 Levante B 2 - 2 Espanyol B
18h00 Lleida Esportiu 3 - 2 Atl. Baleares
18h00 Atl. Sanluqueno 2 - 2 Villanovense
18h00 Valladolid II 2 - 1 Guijuelo
18h00 Sevilla B 2 - 1 Badajoz
18h00 Fuenlabrada 3 - 0 SD Ponferradina
18h00 Jumilla 0 - 1 San Fernando
18h00 Celta Vigo II 0 - 1 Burgos CF
21h45 Sporting Gijon B 0 - 1 Gim. Torrelavega
22h00 Arenas de Guecho 0 - 2 Real Sociedad B
22h00 Union Adarve 1 - 1 Las Palmas Atl.
22h00 Salamanca 4 - 0 Coruxo
22h00 CD Vitoria (ESP) 0 - 2 Mirandes
22h30 Recreativo Huelva 2 - 1 Granada II
22h30 Navalcarnero 2 - 0 Deportivo B
22h30 Real Union 1 - 0 Athletic Bilbao B
22h30 UE Olot 4 - 1 Teruel
22h45 SCD Durango 0 - 1 Gernika
22h59 Cultural Leonesa 0 - 0 S.S. Reyes
22h59 Badalona 4 - 1 Ontinyent
22h59 Cartagena 1 - 0 Talavera
22h59 Ejea 2 - 1 Sabadell
23h30 UCAM Murcia 1 - 0 Marbella
C.Nhật, ngày 23/12
00h00 Cornella 3 - 1 Ebro
00h00 Union Langreo 3 - 0 Amorebieta
00h00 Alcoyano 0 - 0 Peralada
00h00 Don Benito 2 - 2 Linense
00h00 Barakaldo 0 - 0 Leioa
00h00 Racing Santander 1 - 1 Real Oviedo B
01h00 Castellon 1 - 0 Conquense
02h00 Valencia B 0 - 1 Villarreal B
02h00 Izarra 0 - 0 UD Logrones
02h00 Hercules CF 0 - 0 Barcelona B
02h15 CD Calahorra 1 - 1 Tudelano
BÌNH LUẬN:
Loading...