x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SERVETTE VS WOLFSBURG

Giao Hữu CLB, vòng T.1

Servette

FT

2 - 1

(0-0)

Wolfsburg


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Servette: 100%
Hòa: 0%
Wolfsburg: 0%
10/01 Servette 2 - 1 Wolfsburg
- PHONG ĐỘ SERVETTE
23/02 Basel 2 - 2 Servette
16/02 Servette 4 - 1 Zurich
09/02 St. Gallen 1 - 0 Servette
02/02 Servette 2 - 0 Thun
26/01 Neuchatel Xamax 1 - 2 Servette
- PHONG ĐỘ WOLFSBURG
30/05 Wolfsburg 1 - 2 Ein.Frankfurt
27/05 B.Leverkusen 1 - 4 Wolfsburg
23/05 Wolfsburg 0 - 2 B.Dortmund
16/05 Augsburg 1 - 2 Wolfsburg
13/03 Wolfsburg 1 - 2 Shakhtar Donetsk
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: **

SVT đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, WOL thi đấu thiếu ổn định: thua 2/5 trận vừa qua.

Dự đoán: SVT

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của SVT có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của WOL cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 6, ngày 03/01
22h59 Orleans 2 - 1 Auxerre
Thứ 7, ngày 04/01
17h00 Guingamp Hoãn Concarneau
20h00 Kelantan 2 - 1 Kedah FA
22h00 AS Beziers 0 - 0 Clermont
C.Nhật, ngày 05/01
01h00 Cruz Azul 2 - 1 Toluca
08h00 Necaxa 0 - 2 Chivas Guad.
17h00 Roda JC 4 - 0 Westerlo
18h59 NEC Nijmegen Hoãn VVSB
20h00 Utrecht U21 Hoãn Go Ahead Eagles
Thứ 2, ngày 06/01
17h00 ADO Den Haag 2 - 0 VV Noordwijk
17h00 Union Berlin 2 - 1 OH Leuven
19h30 Schaffhausen 1 - 0 Zurich
22h00 Union Berlin 2 - 2 Union Saint-Gilloise
22h00 Magdeburg 1 - 2 Mouscron Peruwelz
Thứ 3, ngày 07/01
20h00 Konyaspor 2 - 1 Altinordu SK
20h00 Thun 2 - 0 Grasshoppers
21h00 Ingolstadt 6 - 3 St. Gallen
21h00 M.gladbach 1 - 3 Heracles Almelo
22h00 Twente 1 - 1 Fort.Dusseldorf
22h00 Standard Liege 0 - 0 B.Dortmund
22h00 Mainz 2 - 3 Emmen
22h59 Schalke 04 0 - 1 Sint Truiden
22h59 Servette 2 - 0 Vitesse Arnhem
Thứ 4, ngày 08/01
15h00 Đồng Tháp 1 - 0 Khánh Hòa
15h30 Bà Rịa Vũng Tàu 3 - 1 ĐT Long An
18h20 Cần Thơ 3 - 0 An Giang
18h30 Trabzonspor 0 - 0 Bursaspor
19h15 Hatayspor 0 - 4 Osmanlispor
20h00 Luzern 1 - 2 Flora Tallinn
20h00 Young Boys 1 - 2 Hansa Rostock
21h00 Besiktas 2 - 0 Mezokovesdi SE
21h30 Hoffenheim 2 - 3 Feyenoord
22h00 Livingston 1 - 3 Ajax U21
22h30 Servette 1 - 0 RKC Waalwijk
23h30 Portimonense 3 - 2 Duisburg
Thứ 5, ngày 09/01
07h00 Ein.Frankfurt 1 - 2 Hertha Berlin
18h00 Gaziantep B.B 3 - 1 Menemen Bld
20h00 M.gladbach II 1 - 2 Wurzburger
20h00 Konyaspor 0 - 0 Umraniyespor
20h00 Heidenheim 2 - 0 Unterhaching
21h00 Istanbul BB 0 - 3 Fortuna Sittard
21h00 Sivasspor 2 - 2 Waldhof Man.
21h30 Hoffenheim 1 - 2 ADO Den Haag
22h00 Twente 1 - 0 Mouscron Peruwelz
22h00 Heracles Almelo 1 - 1 Sion
22h59 Ajax 2 - 0 Eupen
Thứ 6, ngày 10/01
00h00 Bischofswerdaer 4 - 3 Teplice
00h30 Zwickau 0 - 1 Dynamo Dresden
02h00 Arsenal U21 Hoãn Leicester City U21
15h00 Đồng Tháp 1 - 2 An Giang
15h30 Bình Phước 1 - 1 Phố Hiến
15h30 ĐT Long An 5 - 2 XM Fico Tây Ninh
16h30 Banik Ostrava 2 - 2 SK Prostejov
17h00 Ingolstadt 2 - 3 Gent
17h00 UE Llagostera 1 - 2 Heerenveen
17h00 Denizlispor Hoãn Balikesirspor
17h10 Cần Thơ 2 - 0 Khánh Hòa
19h00 M.gladbach 1 - 2 Freiburg
19h00 Zwolle 1 - 3 Zulte-Waregem
19h30 Trabzonspor 1 - 0 Partizani Tirana
19h45 MFk Karvina 0 - 0 FK Pohronie
20h00 Galatasaray 3 - 1 Altay
20h00 FC Seoul 1 - 1 Wolfsburg
20h00 Utrecht 4 - 3 B.Leverkusen
20h00 Saarbrucken 0 - 3 Darmstadt
20h00 FC Koln 1 - 1 Genk
20h30 Besiktas 2 - 2 Altinordu SK
21h00 Alanyaspor 1 - 0 Goztepe
21h00 Freiburg 1 - 2 M.gladbach
21h00 Cercle Brugge 3 - 3 Augsburg
21h30 Lugano 0 - 3 Antwerpen
22h00 B.Leverkusen 3 - 2 St. Gallen
22h00 Magdeburg 1 - 1 Erzgebirge Aue
22h00 Basel 3 - 2 Fort.Dusseldorf
22h30 KV Mechelen 1 - 5 AZ Alkmaar
22h59 Servette 2 - 1 Wolfsburg
23h30 Ferencvaros 1 - 2 Genk
Thứ 7, ngày 11/01
00h00 VVV Venlo 1 - 1 Kortrijk
00h00 Hamburger 0 - 4 Schalke 04
14h45 Dandenong Th. 4 - 0 Melb. Knights
16h30 Bohemians 1905 2 - 1 Dukla Praha
16h30 Varnsdorf 1 - 1 Hradec Kralove
17h00 Teplice 2 - 2 Usti & Labem
17h00 C. Budejovice 1 - 7 Vik.Zizkov
17h00 Lugano 2 - 1 Anderlecht
18h00 Spartak Trnava 1 - 1 Zlin
18h00 Wolfsberger AC 5 - 1 Austria Klagenfurt
18h00 Kriens 4 - 4 Flora Tallinn
18h00 Rangers 5 - 1 Lok. Tashkent
18h00 Feyenoord 2 - 4 B.Dortmund
18h30 Lahti 0 - 2 MP Mikkeli
18h30 Eupen 2 - 1 PSV Eindhoven
19h00 Wacker Innsbruck Hoãn Munchen 1860
19h00 Gornik Zabrze 2 - 1 Banik Ostrava
19h00 Konyaspor 2 - 0 Bursaspor
19h00 Hannover 96 0 - 1 Paderborn 07
19h00 Grasshoppers 1 - 1 Hansa Rostock
19h00 Pribram 3 - 1 Jablonec
19h00 Seinajoen JK 4 - 1 VPS Vaasa
19h30 Inter Zapresic 1 - 1 Rudar Velenje
20h00 Sturm Graz 2 - 1 Blau Weiss Linz
20h00 Neuchatel Xamax 1 - 1 Lausanne Sports
20h00 HNK Gorica 2 - 2 Lok. Zagreb
20h00 Wehen 3 - 0 Fortuna Koln
20h00 Dinamo Zagreb 2 - 0 Zalaegerzseg
20h30 Wil 1900 3 - 5 Thun
21h00 Luzern 1 - 1 Puskas Akademia
21h00 Antalyaspor 2 - 1 Fortuna Sittard
21h00 Essen 2 - 6 Groningen
21h00 Istanbul BB 3 - 1 Young Boys
21h00 Union Berlin 3 - 2 Ferencvaros
21h30 Nurnberg 5 - 2 Bayern Munich
22h00 Galatasaray 1 - 0 Adana Demirspor
22h00 Vitesse Arnhem 1 - 3 Duisburg
22h30 Servette 2 - 1 FC Seoul
22h59 Ajax 3 - 1 Club Brugge
22h59 B.Dortmund 0 - 2 Mainz
C.Nhật, ngày 12/01
00h00 Livingston 1 - 1 Anderlecht
14h00 Hải Phòng 2 - 1 HL Hà Tĩnh
14h00 Than Quảng Ninh 3 - 3 Quảng Nam
15h00 An Giang 0 - 3 Khánh Hòa
15h30 ĐT Long An 1 - 0 Phố Hiến
16h00 Viettel 2 - 1 HA Gia Lai
17h00 Cần Thơ 1 - 1 Đồng Tháp
17h00 Aarau Hoãn Waldhof Man.
17h10 Nam Định 0 - 1 Sài Gòn FC
18h00 Gaziantep B.B 1 - 0 Budapest Honved
19h00 Mlada Boleslav Hoãn Sparta Praha B
20h00 Kaiserslautern 4 - 1 Aarau
20h00 Hertha Berlin 1 - 0 Pogon Szczecin
20h00 Vaduz 1 - 2 Ein.Braunschweig
21h00 Holstein Kiel 0 - 2 Ingolstadt
Thứ 2, ngày 13/01
08h00 Millonarios 1 - 1 America Cali
21h30 St. Gallen 3 - 2 Oostende
22h00 Basel 0 - 2 Stuttgart
22h30 Videoton 1 - 1 Sion
Thứ 3, ngày 14/01
08h10 Santa Fe 2 - 1 Deportivo Cali
13h55 Nam Định 3 - 1 Hải Phòng
14h00 HL Hà Tĩnh 3 - 1 Sài Gòn FC
15h00 Hallescher 3 - 4 Zurich
15h30 Bà Rịa Vũng Tàu 2 - 1 Bình Phước
15h30 XM Fico Tây Ninh 1 - 4 Phố Hiến
16h00 Viettel 2 - 1 Quảng Nam
16h00 HA Gia Lai 1 - 3 Than Quảng Ninh
19h00 Grasshoppers 1 - 1 Hajduk Split
19h00 Vaduz 5 - 3 Meppen
20h00 Young Boys 1 - 0 Viitorul C.
21h00 Lugano 2 - 4 Heidenheim
22h00 Winterthur 2 - 1 Hermannstadt
22h00 Lausanne Sports 0 - 1 Karlsruher
22h00 Unterhaching 3 - 2 Erzgebirge Aue
Thứ 4, ngày 15/01
17h00 Trencin 0 - 0 MFk Karvina
18h15 Sigma Olomouc 3 - 1 Jihlava
19h00 Jablonec 1 - 0 Bohemians 1905
19h00 Sonderjyske 1 - 1 AC Horsens
19h00 Hradec Kralove 0 - 1 Mlada Boleslav
20h30 Aarau 1 - 1 Osnabruck
21h00 Sparta Praha Hoãn Usti & Labem
21h00 HNK Rijeka 1 - 2 Slovacko
21h30 Dinamo Bucuresti 0 - 1 Dynamo Dresden
22h00 Videoton 0 - 2 Bochum
22h00 Ferencvaros 0 - 0 A.Bielefeld
Thứ 5, ngày 16/01
07h00 Millonarios 3 - 1 Santa Fe
08h50 Palmeiras/SP 0 - 0 Atl. Nacional
14h00 HL Hà Tĩnh 1 - 1 HA Gia Lai
14h00 Quảng Nam 4 - 1 Hải Phòng
15h00 Đồng Tháp 3 - 1 An Giang
15h30 Bà Rịa Vũng Tàu 3 - 0 Phố Hiến
15h30 Bình Phước 1 - 1 ĐT Long An
16h30 Basel 1 - 0 Steaua Bucuresti
17h45 AC Oulu 1 - 2 RoPS Rovaniemi
18h00 Slask Wroclaw 2 - 2 Miedz Legnica
19h00 Lechia GD 2 - 3 Chojniczanka
19h30 Sepsi OSK 0 - 2 Zire IK
21h00 St. Pauli 5 - 2 Wehen
22h00 Ferencvaros 3 - 2 FC Koln II
22h15 FC Seoul 1 - 1 Hamburger
Thứ 6, ngày 17/01
02h10 Aragua 0 - 2 Llaneros Guanare
03h30 Zamora Barinas 2 - 0 Trujillanos
04h00 Cobh Ramblers 1 - 5 St. Patrick's
08h10 America Cali 1 - 0 Deportivo Cali
16h00 Olimpik Donetsk 2 - 1 Viitorul C.
17h00 Piast Gliwice Hoãn GKS Jastrzebie
18h00 Aarhus AGF 2 - 1 Viborg
18h00 Emelec 2 - 0 ES Setif
18h00 Vaduz 0 - 0 Greuther Furth
19h00 Hansa Rostock 2 - 0 Lyngby
19h00 Randers 2 - 2 Fredericia
19h00 St.Polten 4 - 0 Horn
19h00 Mattersburg 1 - 2 Kaposvar
19h30 TP.HCM 0 - 1 Ulsan Hyundai
19h30 Lahti 2 - 1 Honka
20h00 Verl 0 - 2 Preussen Munster
20h00 Aarau 1 - 0 CS Univ Craiova 1948
20h00 Midtjylland 4 - 1 Esbjerg FB
20h00 Wil 1900 1 - 1 Aust Lustenau
20h00 Ingolstadt 1 - 1 Jahn Regensburg
20h45 HNK Rijeka 1 - 0 Budafoki MTE
21h00 Akhmat Groznyi 1 - 2 Paksi
21h00 Dinamo Zagreb 1 - 1 Lok. Zagreb
Thứ 7, ngày 18/01
01h00 Elfsborg 1 - 0 Hacken
02h00 Arsenal U21 Hoãn Leicester City U21
02h30 Drogheda Utd 0 - 1 Derry City
02h45 Dundalk 7 - 1 UC Dublin
03h30 Zamora Barinas 2 - 3 Llaneros Guanare
03h35 Shelbourne 2 - 0 Athlone
12h00 Kashima Antlers Hoãn Tegevajaro Miyazaki
12h00 Gamba Osaka 4 - 0 Okinawa SV
15h00 Đồng Tháp 0 - 2 Cần Thơ
16h30 Bohemians 1905 4 - 0 Pribram
16h30 Verl Hoãn Preussen Munster
16h30 Mlada Boleslav 3 - 1 Varnsdorf
17h00 Piast Gliwice 2 - 1 GKS Jastrzebie
17h00 Vik.Plzen 4 - 1 Usti & Labem
17h00 Sparta Praha 1 - 0 C. Budejovice
17h45 Gornik Zabrze 1 - 1 Diosgyori
18h00 Spartak Trnava 2 - 0 Sigma Olomouc
18h45 KuPS 4 - 0 Zenit
18h59 Paksi Hoãn Ludogorets
18h59 Səbail FK Hoãn Olimpik Donetsk
19h00 Wolfsburg II Hoãn ADO Den Haag U21
19h00 Young Boys 2 - 2 Schaffhausen
19h30 Inter Turku 0 - 1 Flora Tallinn
19h30 E.Cottbus 2 - 1 Chemnitzer
20h00 SCR Altach 1 - 0 Zurich
20h00 Lugano 1 - 0 Kriens
20h00 Waldhof Man. 5 - 2 Mainz II
20h00 Galway 3 - 3 Sligo Rovers
20h00 Selangor FA 3 - 0 Persib Bandung
20h00 Ujpest 0 - 2 Ufa
20h00 CZ Jena 2 - 1 Lok.Leipzig
20h30 Videoton 1 - 3 Stuttgart
20h30 Voluntari 3 - 1 Dinamo Tbilisi
21h00 FK Orenburg 0 - 1 Slo. Bratislava
21h00 Servette 1 - 1 Stade L. Ouchy
21h00 RB Salzburg 0 - 6 Al Arabi (QAT)
21h00 Sturm Graz 1 - 3 Osnabruck
21h00 Dinamo Zagreb 2 - 1 Slovacko
21h00 Wurzburger 2 - 2 Jahn Regensburg
21h00 Banik Ostrava 0 - 2 MSK Zilina
21h00 St. Pauli 4 - 3 A.Bielefeld
21h00 Steaua Bucuresti 1 - 0 Karlsruher
21h00 Aca. Clinceni 2 - 2 Karabakh Agdam
21h00 Heidenheim 5 - 2 Beijing Guoan
22h00 Young Boys 2 - 1 Chiasso
22h00 Dynamo Dresden 3 - 0 Jeonbuk H.Motor
22h00 PFK Aleksandriya 4 - 0 Botev Plovdiv
22h00 Botosani 1 - 2 Beroe
22h00 Dinamo Bucuresti 1 - 1 Bochum
C.Nhật, ngày 19/01
02h00 New York City 1 - 2 Palmeiras/SP
05h40 Atl. Nacional 2 - 1 Corinthians/SP
18h59 Gornik Zabrze Hoãn Chindia Targoviste
20h00 LKS Lodz 0 - 2 Astra Giurgiu
20h00 Union Berlin 1 - 2 St. Gallen
21h00 Rakow Czestochowa 1 - 3 Ural S.r.
21h00 PFK Aleksandriya Hoãn Slavia Sofia
21h00 Dinamo Kiev 1 - 1 Legia Wars.
21h00 Basel 0 - 2 Hamburger
Thứ 2, ngày 20/01
12h30 FC Tokyo Hoãn Vegalta Sendai
18h15 Sandhausen 3 - 1 Sevilla
19h00 Wehen Hoãn Ferencvaros
20h30 Aca. Clinceni 0 - 3 Kolos Kovalivka
21h00 Dinamo Kiev 2 - 1 Neftchi Baku
21h00 Lechia GD 3 - 0 Greuther Furth
21h00 Akhmat Groznyi 1 - 3 Botosani
21h00 Din. Moscow 5 - 1 Zaglebie Lubin
21h00 Hajduk Split 3 - 1 Vardar
21h30 Dinamo Bucuresti 1 - 1 NK Osijek
22h00 Hermannstadt Hoãn Krasnodar
22h30 Steaua Bucuresti 3 - 3 Lok. Moscow
23h30 Ferencvaros Hoãn CFR Cluj
Thứ 3, ngày 21/01
16h30 Sparta Praha B 0 - 0 Hradec Kralove
17h00 FK Pohronie 3 - 1 SK Prostejov
19h00 Mlada Boleslav 3 - 0 Sellier&Bellot Vlasim
19h00 Aarhus AGF 0 - 2 Aalborg BK
20h00 Lechia GD 0 - 1 Rubin Kazan
20h00 Karlsruher 0 - 4 Ingolstadt
20h00 Sonnenhof 4 - 0 Aalen
21h00 Basel 1 - 2 Grasshoppers
22h00 Darmstadt 0 - 0 Gaz Metan Medias
22h00 Cska Sofia 0 - 5 Nurnberg
Thứ 4, ngày 22/01
00h30 Holstein Kiel Hoãn Flora Tallinn
17h00 Sparta Praha 5 - 0 Jihlava
19h00 LKS Lodz Hoãn Zorya
19h00 Randers 4 - 3 Vendsyssel FF
19h30 Slovan Liberec Hoãn C. Budejovice
20h00 Osnabruck Hoãn Verl
20h00 SV Ried 2 - 1 Wattens
20h00 Wisla Plock 3 - 0 Slo. Bratislava
20h00 Heidenheim 3 - 0 Aust Lustenau
20h00 Botev Plovdiv Hoãn Dinamo Tbilisi
20h30 Trencin 1 - 3 Gornik Zabrze
21h00 Botosani Hoãn Spartak Trnava
21h00 Piast Gliwice 2 - 0 Ludogorets
22h00 Teplice Hoãn Slask Wroclaw
22h00 Dinamo Bucuresti 1 - 2 Krasnodar
22h30 Steaua Bucuresti 3 - 1 Jeonbuk H.Motor
23h00 Dundalk 1 - 2 CFR Cluj
Thứ 5, ngày 23/01
17h00 Vik.Plzen 0 - 0 Vik.Zizkov
17h00 Hermannstadt Hoãn NK Osijek
21h00 Astra Giurgiu Hoãn Kolos Kovalivka
21h00 Dinamo Kiev 4 - 0 Vardar
22h00 NK Osijek 2 - 0 Lok. Moscow
Thứ 6, ngày 24/01
10h30 Sport Boys 0 - 0 CA Penarol
19h00 Silkeborg IF 3 - 2 Midtjylland
19h00 Viborg 1 - 1 Sonderjyske
19h00 Sturm Graz 1 - 2 Pogon Szczecin
19h30 Stuttgart 3 - 1 Dynamo Dresden
19h30 Nordsjaelland 4 - 5 Aarhus AGF
20h15 Hamburger II 0 - 7 Hertha Berlin II
21h00 Lechia GD 1 - 0 Beroe
22h00 Dinamo Kiev 0 - 1 Hajduk Split
22h00 Viitorul C. 1 - 1 Jagiellonia
22h59 Dundalk 0 - 2 Cska Moscow
Thứ 7, ngày 25/01
15h30 Sigma Olomouc 3 - 1 Karabakh Agdam
16h00 Rubin Kazan 2 - 1 Slo. Bratislava
17h00 Sparta Praha 1 - 0 Usti & Labem
18h00 Lask 1 - 2 Cska Moscow
18h00 CFR Cluj 3 - 2 Emelec
19h30 Slavia Praha 3 - 3 C. Budejovice
20h00 Piast Gliwice 0 - 0 Zorya
20h00 Helsingborg 2 - 3 Lyngby
20h00 Greuther Furth II Hoãn Slavia Praha
20h45 Teplice 0 - 2 Gornik Zabrze
21h00 RB Salzburg 6 - 3 Zenit
21h00 Lech Poznan 0 - 1 Shakhtar Donetsk
22h30 Wisla Plock 3 - 2 Karabakh Agdam
C.Nhật, ngày 26/01
11h40 Los Angeles FC 2 - 0 CA Penarol
19h00 Jablonec 1 - 2 Krasnodar
21h30 Arka Gdynia 2 - 3 Crvena Zvezda
22h00 Olimpik Donetsk 1 - 0 Spartak Trnava
22h00 Lok. Moscow 1 - 1 Jeonbuk H.Motor
22h30 Shakhtar Donetsk 1 - 1 Vojvodina
Thứ 2, ngày 27/01
21h00 Dinamo Kiev 3 - 0 Dinamo Brest
21h00 Zaglebie Lubin 2 - 1 MFk Karvina
22h00 Dnipro 0 - 1 Jagiellonia
Thứ 3, ngày 28/01
02h00 Brighton U21 2 - 3 Wolfsburg II
02h00 Everton U21 0 - 4 Swansea City U21
04h00 D.C. Utd Hoãn Montreal Impact
19h00 Nordsjaelland 1 - 1 Roskilde
19h00 Avangard Kursk 4 - 2 Dinamo Minsk
20h30 Tom Tomsk 1 - 2 Fakel
21h00 Sigma Olomouc 2 - 0 FK Orenburg
21h45 Lechia GD 2 - 0 Din. Moscow
22h30 Dnipro 1 - 2 Bohemians 1905
Thứ 4, ngày 29/01
02h30 Drogheda Utd 2 - 4 Bohemians
02h45 Ballinamallard 1 - 5 Sligo Rovers
02h45 Shelbourne 1 - 0 Longford Town
02h45 Derry City 3 - 2 Institute
04h00 Columbus Crew 1 - 1 Vancouver WC
16h15 Melb. Knights Hoãn Heidelberg Utd
18h00 Ade. Blue Eagles 0 - 1 Para Hills Knights
18h00 Sandecja 1 - 0 Puszcza Nie.
19h00 Odense BK 0 - 0 Rapid Wien
19h00 Randers 2 - 0 Vejle
19h00 Karpaty Lviv 1 - 1 Slo. Bratislava
19h00 Jihlava Hoãn FK Pohronie
20h00 Teplice 4 - 1 Trencin
20h15 GKS Belchatow 1 - 1 GKS Tychy
21h00 Cska Sofia 0 - 0 Jeonbuk H.Motor
21h00 Lask Hoãn Silkeborg IF
21h30 Crvena Zvezda 0 - 0 Vardar
21h30 Dinamo Brest 1 - 0 Slo. Bratislava
23h00 Jablonec 3 - 1 Shonan Bellmare
Thứ 5, ngày 30/01
14h00 Shakhtar Donetsk 1 - 0 Slovacko
15h00 Isloch 0 - 3 FC Smolevichi
17h00 Vik.Plzen 1 - 0 Shonan Bellmare
17h00 Chiangrai Utd 2 - 2 Port FC
17h30 Neman Grodno 1 - 1 FK Slutsk
19h00 Ullensaker/Kisa 0 - 7 Valerenga
19h00 MFk Karvina 0 - 0 Shkendija
19h00 Piast Gliwice 1 - 2 CM Celje
20h00 Etar Veliko Tarnovo 0 - 1 Ansan Greeners
20h00 Wisla Krakow 3 - 2 Dinamo Tbilisi
20h00 Midtjylland 0 - 1 Fredericia
20h15 Muang Thong Utd 0 - 0 Prachuap FC
21h00 Wolfsberger AC 3 - 2 Jagiellonia
21h30 Levski Sofia Hoãn Pyunik
22h00 Dnipro 0 - 3 Austria Wien
Thứ 6, ngày 31/01
01h00 Tom Tomsk Hoãn Napredak
18h30 Chonburi Hoãn Rayong FC
19h00 GIF Sundsvall 1 - 0 AIK Solna
19h00 Sonderjyske 2 - 0 Bohemians 1905
21h00 FK Orenburg 2 - 2 Borac Banja Luka
22h00 Nordsjaelland 4 - 2 Liefering
22h00 Sparta Praha 1 - 2 Bodo Glimt
22h00 CSKA 1948 Sofia Hoãn Vik.Plzen
22h30 Sturm Graz 4 - 1 Domzale
23h30 Brommapojkarna 0 - 4 Ostersunds
Thứ 7, ngày 01/02
03h00 Kobenhavn 1 - 0 Astana
18h00 Lok. Moscow 1 - 1 Partizan
20h00 Zenit 4 - 0 Dudelange
20h00 RB Salzburg 3 - 0 Gornik Zabrze
21h00 Din. Moscow 2 - 0 Slovan Liberec
21h00 Ludogorets 0 - 1 Crvena Zvezda
22h00 O.Ljubljana 1 - 2 Slo. Bratislava
22h00 Zlin 0 - 0 Bate Borisov
22h00 Spartak Moscow 2 - 1 Rostov
22h59 Columbus Crew Hoãn Orlando City
22h59 Cska Moscow 2 - 2 Wattens
23h30 D.C. Utd 0 - 3 New York RB
C.Nhật, ngày 02/02
01h00 Sporting Kansas 4 - 0 Cincinnati
02h00 Dallas 1 - 4 Vancouver WC
04h00 Philadelphia Union 3 - 0 Chicago Fire
05h00 Atlanta United 1 - 1 Elfsborg
Thứ 6, ngày 27/03
19h30 Balashikha Hoãn Vityaz Noginsk
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo