Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
27/07 | Shamrock Rovers | 2 - 1 | Ludogorets |
20/07 | Ludogorets | 3 - 0 | Shamrock Rovers |
16/03 | Galway | 0 - 1 | Shamrock Rovers |
10/03 | Sligo Rovers | 0 - 0 | Shamrock Rovers |
05/03 | Shamrock Rovers | 2 - 2 | Derry City |
24/02 | Shelbourne | 2 - 1 | Shamrock Rovers |
17/02 | Shamrock Rovers | 1 - 1 | Dundalk |
23/03 | Ludogorets | 2 - 3 | Steaua Bucuresti |
16/03 | Ludogorets | 6 - 0 | Lok. Sofia |
10/03 | Botev Plovdiv | 0 - 2 | Ludogorets |
03/03 | Ludogorets | 2 - 0 | CSKA 1948 Sofia |
29/02 | Ludogorets | 3 - 1 | CSKA 1948 Sofia |
Châu Á: 0.80*1/4 : 0*-0.98
SRD đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3/5 trận gần đây). Mặt khác, LUDO thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: LUDO
Tài xỉu: 0.82*2 1/4*0.98
3/5 trận gần đây của SRD có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |