bong da
   |   

TRỰC TIẾP SHKENDIJA VS NOMME KALJU

Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1

Shkendija

FT

1 - 2

(0-1)

Nomme Kalju


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Shkendija: 50%
Hòa: 0%
Nomme Kalju: 50%
16/07 Shkendija 1 - 2 Nomme Kalju
09/07 Nomme Kalju 0 - 1 Shkendija
- PHONG ĐỘ SHKENDIJA
16/07 Shkendija 1 - 2 Nomme Kalju
09/07 Nomme Kalju 0 - 1 Shkendija
27/06 MSK Zilina 0 - 1 Shkendija
26/05 Renova 3 - 2 Shkendija
12/05 Pobeda 1 - 4 Shkendija
- PHONG ĐỘ NOMME KALJU
19/07 Nomme Kalju 1 - 1 Paide Linname.
16/07 Shkendija 1 - 2 Nomme Kalju
09/07 Nomme Kalju 0 - 1 Shkendija
05/07 Trans Narva 1 - 1 Nomme Kalju
28/06 Tammeka Tartu 0 - 0 Nomme Kalju
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.90*0 : 2 1/4*0.80

SJA đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, NKAL thi đấu thiếu ổn định: thua kèo 3/4 trận vừa qua.

Dự đoán: SJA

Tài xỉu: 0.90*3 1/4*0.70

3/5 trận gần đây của SJA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của NKAL cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
25. Nomme Kalju 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
36. Shkendija 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU

Thứ 3, ngày 25/06
20h00 Tre Penne 0 - 1 FC Santa Coloma
Thứ 4, ngày 26/06
01h45 KF Feronikeli 1 - 0 Lincoln Red Imps
Thứ 7, ngày 29/06
01h45 KF Feronikeli 2 - 1 FC Santa Coloma
Thứ 3, ngày 09/07
20h00 Astana 1 - 0 CFR Cluj
21h00 Ararat-Armenia 2 - 1 AIK Solna
22h59 Helsinki 3 - 0 HB Torshavn
22h59 Nomme Kalju 0 - 1 Shkendija
Thứ 4, ngày 10/07
00h45 Sarajevo 1 - 3 Celtic
01h00 The New Saints 2 - 2 KF Feronikeli
01h00 Dudelange 2 - 2 Valletta
01h00 Suduva 0 - 0 Crvena Zvezda
22h30 Partizani Tirana 0 - 0 Karabakh Agdam
Thứ 5, ngày 11/07
00h00 Sheriff Tiraspol 0 - 3 Saburtalo
00h00 Bate Borisov 1 - 1 Piast Gliwice
01h00 Ferencvaros 2 - 1 Ludogorets
01h15 Slo. Bratislava 1 - 1 Sutjeska
01h45 Dundalk 0 - 0 Riga FC
01h45 Linfield 0 - 2 Rosenborg
03h00 Valur Rey. 0 - 3 Maribor
Thứ 3, ngày 16/07
22h00 Shkendija 1 - 2 Nomme Kalju
Thứ 4, ngày 17/07
00h30 Saburtalo 1 - 3 Sheriff Tiraspol
01h00 HB Torshavn 2 - 2 Helsinki
01h00 Valletta 1 - 1 Dudelange
01h45 KF Feronikeli 0 - 1 The New Saints
01h45 Crvena Zvezda 2 - 1 Suduva
23h30 Riga FC 0 - 0 Dundalk
Thứ 5, ngày 18/07
00h00 Karabakh Agdam 2 - 0 Partizani Tirana
00h00 AIK Solna 3 - 1 Ararat-Armenia
00h00 Rosenborg 4 - 0 Linfield
00h30 Ludogorets 2 - 3 Ferencvaros
01h00 Piast Gliwice 1 - 2 Bate Borisov
01h00 CFR Cluj 3 - 1 Astana
01h15 Maribor 2 - 0 Valur Rey.
01h15 Sutjeska 1 - 1 Slo. Bratislava
01h45 Celtic 2 - 1 Sarajevo
BÌNH LUẬN:
Loading...