x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SLASK WROCLAW VS WARTA POZNAN

Giao Hữu CLB, vòng T.1

Slask Wroclaw

FT

1 - 0

(0-0)

Warta Poznan


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Slask Wroclaw: 60%
Hòa: 20%
Warta Poznan: 20%
14/01 Slask Wroclaw 1 - 0 Warta Poznan
14/12 Warta Poznan 2 - 1 Slask Wroclaw
25/07 Slask Wroclaw 2 - 2 Warta Poznan
09/05 Warta Poznan 2 - 3 Slask Wroclaw
18/12 Slask Wroclaw 2 - 1 Warta Poznan
- PHONG ĐỘ SLASK WROCLAW
14/01 Slask Wroclaw 1 - 0 Warta Poznan
18/12 Slask Wroclaw 0 - 2 Cracovia Krakow
14/12 Warta Poznan 2 - 1 Slask Wroclaw
04/12 Gornik Zabrze 3 - 1 Slask Wroclaw
27/11 Slask Wroclaw 2 - 1 Stal Mielec
- PHONG ĐỘ WARTA POZNAN
15/01 Warta Poznan 1 - 0 Arka Gdynia
14/01 Slask Wroclaw 1 - 0 Warta Poznan
18/12 Pogon Szczecin 1 - 1 Warta Poznan
14/12 Warta Poznan 2 - 1 Slask Wroclaw
07/12 Warta Poznan 1 - 1 Wisla Krakow

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 3, ngày 04/01
20h00 Wolfsburg 5 - 4 Paderborn 07
Thứ 4, ngày 05/01
20h00 Holstein Kiel 5 - 0 Havelse
20h30 Waldhof Man. Hoãn Hansa Rostock
21h00 Heidenheim 2 - 1 Beerschot-Wilrijk
21h30 Club Brugge 0 - 0 Karlsruher
Thứ 5, ngày 06/01
15h00 Viettel 2 - 3 Nam Định
16h30 Banik Ostrava 5 - 2 MFk Karvina
20h00 Groningen 1 - 1 Meppen
21h00 Ingolstadt 3 - 1 Wurzburger
21h30 Rodinghausen 0 - 5 Osnabruck
Thứ 6, ngày 07/01
20h00 Munchen 1860 Hoãn Hansa Rostock
20h00 Hamburger Hoãn NEC Nijmegen
20h00 CZ Jena 2 - 3 Zwickau
20h30 Wehen 4 - 1 KV Mechelen
Thứ 7, ngày 08/01
16h30 Mlada Boleslav 7 - 0 Taborsko
16h30 Bohemians 1905 2 - 0 Sparta Praha B
17h00 Zlin 2 - 2 SK Lisen
17h00 Slovan Liberec 0 - 1 MFK Chrudim
18h00 St. Pauli Hoãn Genk
18h00 Viborg 2 - 0 Hobro I.K.
18h30 Feyenoord Hoãn Club Brugge
19h00 Jablonec 2 - 3 Dukla Praha
19h00 Young Boys 6 - 1 Thun
19h00 Teplice 2 - 0 Varnsdorf
19h00 Genk Hoãn Lierse
19h00 Pardubice 2 - 4 Banik Ostrava
19h00 Holstein Kiel 1 - 2 Osnabruck
19h00 Fort.Dusseldorf 2 - 1 Freiburg II
19h30 Nurnberg 5 - 1 Hallescher
19h30 M.gladbach 2 - 3 Vik.Koln
19h30 Darmstadt 4 - 2 Jahn Regensburg
20h00 Eupen 1 - 2 Kaiserslautern
20h00 Paderborn 07 2 - 0 Verl
20h00 Oberhausen 6 - 1 Uerdingen
20h00 Dynamo Dresden Hoãn Erzgebirge Aue
20h30 Hansa Rostock Hoãn Samsunspor
21h00 Union Saint-Gilloise Hoãn Cercle Brugge
21h30 Heidenheim 3 - 1 OH Leuven
22h00 Fort.Dusseldorf Hoãn Standard Liege
C.Nhật, ngày 09/01
15h45 BCM Bình Dương 1 - 2 SHB Đà Nẵng
17h30 Anderlecht 2 - 0 Westerlo
18h10 HA Gia Lai 1 - 0 Bình Định
18h30 Zulte-Waregem Hoãn Lommel
Thứ 2, ngày 10/01
16h00 Mioveni 1 - 3 Arges Pitesti
16h30 Spartak Trnava 1 - 3 Senica
20h00 Rodinghausen 1 - 4 Groningen
21h30 MOL Fehervar FC Hoãn Young Boys
Thứ 3, ngày 11/01
15h00 ĐT Long An 0 - 0 Bình Phước
15h30 Hải Phòng 1 - 0 HL Hà Tĩnh
16h30 Jablonec 3 - 2 Sparta Praha B
19h00 Rapid Bucuresti 1 - 3 Samsunspor
20h00 Gaz Metan Medias Hoãn Vaduz
20h00 B.Dortmund II 4 - 0 A.Aachen
20h30 Dinamo Zagreb 2 - 0 O.Ljubljana
20h30 Grasshoppers 2 - 2 Wil 1900
21h00 Fort.Dusseldorf II Hoãn TSV Steinbach
21h30 Diosgyori 0 - 2 Deinze
Thứ 4, ngày 12/01
16h30 Dukla Praha 0 - 1 Bohemians 1905
16h30 Skalica 0 - 1 Spartak Trnava
16h30 Mlada Boleslav 4 - 1 Teplice
17h00 Vik.Plzen 6 - 0 Pribram
17h00 C. Budejovice 1 - 0 Taborsko
17h00 Sparta Praha 5 - 0 MFK Chrudim
17h00 Slovan Liberec Hoãn Varnsdorf
17h30 Dinamo Bucuresti 0 - 2 Mioveni
19h30 Lugano 1 - 2 Basel
21h00 Sigma Olomouc 4 - 2 MFK Vyskov
Thứ 5, ngày 13/01
17h00 Lok. Zagreb 4 - 0 Iskra Danilo
18h00 Zurich 3 - 3 Wuppertaler
19h00 MFk Karvina 2 - 1 Pardubice
21h00 Aarau 3 - 1 Voluntari
21h00 St. Gallen 5 - 5 Winterthur
21h00 Rapid Wien 4 - 0 SV Lafnitz
21h30 Lechia GD 3 - 2 Botosani
Thứ 6, ngày 14/01
17h00 Real Union 0 - 1 Eibar
18h00 Hobro I.K. 0 - 3 Randers
18h00 Slask Wroclaw 1 - 0 Warta Poznan
19h00 Chindia Targoviste 0 - 2 Slovan Liberec
20h00 Rakow Czestochowa 1 - 2 Rapid Bucuresti
21h00 RB Salzburg 6 - 0 SKU Amstetten
21h00 Neftchi Baku 2 - 2 Kisvarda FC
23h00 Rapid Wien Hoãn Vorwarts Steyr
Thứ 7, ngày 15/01
14h00 Bunyodkor Hoãn Kokand-1912
15h00 Energetik-BGU 1 - 0 FK Minsk
16h00 Hradec Kralove 3 - 0 MFK Chrudim
16h30 Varnsdorf 1 - 3 Mlada Boleslav
16h30 Bohemians 1905 1 - 3 Jablonec
16h30 Banik Ostrava 0 - 2 SK Prostejov
16h30 AC Horsens 5 - 0 Aarhus Fremad
16h30 Senica 0 - 1 Skalica
17h00 C. Budejovice 2 - 0 Pribram
17h00 Mioveni 0 - 0 Steaua Bucuresti
17h00 Kolding IF 0 - 2 Sonderjyske
17h00 Lausanne Sports 1 - 1 Stade L. Ouchy
18h00 Gornik Polkowice 2 - 0 Miedz Legnica
19h00 Sparta Praha B 2 - 3 Dukla Praha
19h00 Trencin Hoãn Sigma Olomouc
19h00 Spartak Trnava 3 - 5 Zlate Moravce
19h00 Young Boys 5 - 2 Grasshoppers
19h00 Legia Wars. Hoãn Lok. Plovdiv
19h00 Teplice 3 - 3 Taborsko
19h00 Warta Poznan 1 - 0 Arka Gdynia
19h00 CFR Cluj Hoãn Ferencvaros
19h30 Lask 7 - 1 Grazer AK
20h00 Neuchatel Xamax 1 - 3 Thun
20h00 A.Aachen 2 - 4 Westerlo
20h00 Lugano 3 - 0 Vaduz
20h30 Sturm Graz 0 - 2 MOL Fehervar FC
C.Nhật, ngày 16/01
20h00 Debreceni Hoãn Ujpest
20h00 Atletico/PR Hoãn Operario/PR
20h00 Sao Bento/SP Hoãn Ponte Preta/SP
20h30 Dinamo Zagreb 4 - 2 Koper
21h00 Zaglebie Lubin 1 - 0 Voluntari
Thứ 2, ngày 17/01
18h00 Zurich 1 - 1 Pogon Szczecin
Thứ 3, ngày 18/01
19h00 FK Vozdovac 2 - 0 FK Metalac GM
20h00 Kisvarda FC Hoãn Banik Ostrava
20h00 Slavia Sofia Hoãn Stal Mielec
20h30 Istra 1961 2 - 1 Sibenik
21h00 RB Salzburg 3 - 1 SV Ried
21h00 Levski Sofia 1 - 1 Gornik Zabrze
21h00 Paksi 2 - 0 Ufa
21h30 Radomiak Radom 2 - 1 Backa Topola
22h00 Spartak Trnava 2 - 0 Wattens
22h00 Young Boys 6 - 0 Sion
Thứ 4, ngày 19/01
00h00 Trencin 1 - 1 MFK Vyskov
02h00 Sigma Olomouc 0 - 0 Aalborg BK
16h30 SK Prostejov vs MFk Karvina
16h30 Zlate Moravce vs Skalica
17h00 Zemplin Michalovce vs FC Kosice
17h00 Vik.Plzen vs Brno
18h59 NK Bravo vs Gorica
18h59 Piast Gliwice vs Shkendija
19h00 Legia Wars. vs Krasnodar
Thứ 7, ngày 22/01
16h30 Zlate Moravce vs Senica
16h30 MFK Vyskov vs Brno
19h00 Taborsko vs Varnsdorf
Thứ 4, ngày 26/01
17h00 SK Prostejov vs Pardubice
19h00 Brno vs Trencin
Thứ 7, ngày 29/01
19h00 Sigma Olomouc vs Brno
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo