VĐQG Argentina, vòng 8
FT
11/03 | Talleres Cordoba | 4 - 1 | Atletico Tucuman |
26/10 | Atletico Tucuman | 1 - 0 | Talleres Cordoba |
06/02 | Atletico Tucuman | 0 - 2 | Talleres Cordoba |
16/09 | Atletico Tucuman | 1 - 1 | Talleres Cordoba |
30/04 | Atletico Tucuman | 3 - 0 | Talleres Cordoba |
18/03 | Banfield | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
15/03 | Talleres Cordoba | 3 - 0 | Agropecuario AAC |
11/03 | Talleres Cordoba | 4 - 1 | Atletico Tucuman |
08/03 | Deportivo Riestra | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
21/03 | Atletico Tucuman | 4 - 0 | Def.Belgrano |
17/03 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Ind.Rivadavia |
11/03 | Talleres Cordoba | 4 - 1 | Atletico Tucuman |
07/03 | Atletico Tucuman | 0 - 3 | Banfield |
03/03 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
Châu Á: **
TCOR đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, ATU thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: ATU
Tài xỉu: **
3/5 trận gần đây của ATU có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắngDự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
4. | Talleres Cordoba | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 | 19 |
14. | Atletico Tucuman | 11 | 0 | 6 | 5 | 4 | 16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | -1 | 6 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |