VĐQG Argentina, vòng 7
FT
27/01 | Talleres Cordoba | 0 - 1 | Gimnasia LP |
20/08 | Gimnasia LP | 0 - 3 | Talleres Cordoba |
25/07 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | Gimnasia LP |
24/10 | Talleres Cordoba | 2 - 1 | Gimnasia LP |
02/04 | Gimnasia LP | 2 - 1 | Talleres Cordoba |
16/04 | Independiente | 2 - 2 | Talleres Cordoba |
11/04 | Barcelona SC | 2 - 2 | Talleres Cordoba |
07/04 | Talleres Cordoba | 1 - 1 | Ind.Rivadavia |
05/04 | Talleres Cordoba | 2 - 1 | Sao Paulo/SP |
31/03 | Talleres Cordoba | 1 - 0 | Velez Sarsfield |
15/04 | Gimnasia LP | 1 - 2 | Banfield |
08/04 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
01/04 | Gimnasia LP | 2 - 1 | Deportivo Riestra |
18/03 | River Plate | 3 - 1 | Gimnasia LP |
10/03 | Gimnasia LP | 2 - 0 | Barracas Central |
Châu Á: 0.99*0 : 1/2*0.91
TCOR đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, GNA thi đấu thiếu ổn định: không thắng 5 trận vừa qua.Dự đoán: TCOR
Tài xỉu: -0.93*2*0.81
4/5 trận gần đây của TCOR có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của GNA cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
5. | Talleres Cordoba | 14 | 6 | 6 | 2 | 24 | 16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 22 | 24 |
10. | Gimnasia LP | 14 | 5 | 1 | 8 | 18 | 23 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 16 |
C.Nhật, ngày 25/02 | |||
03h00 | Independiente | 0 - 1 | Racing Club |
05h30 | Belgrano | 2 - 2 | Talleres Cordoba |
05h30 | CA Huracan | 0 - 0 | San Lorenzo |
08h00 | Union Santa Fe | 4 - 1 | Ind.Rivadavia |
08h00 | Sarmiento Junin | 0 - 0 | Barracas Central |
Thứ 2, ngày 26/02 | |||
03h00 | River Plate | 1 - 1 | Boca Juniors |
05h30 | Gimnasia LP | 0 - 0 | Estudiantes LP |
05h45 | Newells Old Boys | 0 - 1 | Rosario Central |
08h00 | Instituto | 0 - 2 | Godoy Cruz |
08h00 | Lanus | 1 - 1 | Banfield |
Thứ 3, ngày 27/02 | |||
05h00 | Defensa YJ | 1 - 1 | Deportivo Riestra |
05h30 | Argentinos Jun. | 3 - 1 | CA Platense |
07h30 | Velez Sarsfield | 2 - 2 | Tigre |
07h45 | C. Cordoba SdE | 0 - 0 | Atletico Tucuman |