Xông đất
Boi tinh yeu   |   

TRỰC TIẾP UE OLOT VS LLEIDA ESPORTIU

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 18

UE Olot

FT

2 - 1

(1-1)

Lleida Esportiu


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
UE Olot: 60%
Hòa: 20%
Lleida Esportiu: 20%
10/12 UE Olot 2 - 1 Lleida Esportiu
24/01 Lleida Esportiu 2 - 0 UE Olot
06/09 UE Olot 1 - 1 Lleida Esportiu
03/05 UE Olot 2 - 0 Lleida Esportiu
14/12 Lleida Esportiu 0 - 2 UE Olot
- PHONG ĐỘ UE OLOT
14/01 Sabadell 1 - 2 UE Olot
07/01 UE Olot 1 - 1 Hercules CF
17/12 Elche 2 - 1 UE Olot
10/12 UE Olot 2 - 1 Lleida Esportiu
02/12 Valencia B 1 - 1 UE Olot
- PHONG ĐỘ LLEIDA ESPORTIU
21/01 Lleida Esportiu 1 - 1 Peralada
14/01 Deportivo Aragón 1 - 2 Lleida Esportiu
10/01 Atletico Madrid 3 - 0 Lleida Esportiu
07/01 Lleida Esportiu 2 - 0 Badalona
04/01 Lleida Esportiu 0 - 4 Atletico Madrid
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
15. UE Olot 10 2 5 3 10 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 11
16. Lleida Esportiu 11 2 5 4 7 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 11

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 6, ngày 08/12
00h00 Cordoba II 2 - 0 Villanovense
18h30 Atletico Madrid B 1 - 1 Guijuelo
22h30 Izarra 1 - 2 Tudelano
22h59 Leioa 1 - 3 Gernika
Thứ 7, ngày 09/12
18h30 Athletic Bilbao B 2 - 0 Osasuna B
21h45 Granada II 0 - 0 Ejido
21h45 Pena Sport 1 - 1 UD Logrones
22h00 Amorebieta 1 - 0 Burgos CF
22h59 Atl. Saguntino 1 - 0 Alcoyano
22h59 Sabadell 1 - 1 Valencia B
C.Nhật, ngày 10/12
00h00 Racing Ferrol 1 - 3 Real Madrid B
00h00 Las Palmas Atl. 2 - 1 Recreativo Huelva
18h00 Jumilla 0 - 0 Ecija
18h00 Badalona 1 - 1 Mallorca
18h00 Pena Deportiva 1 - 1 Ebro
18h00 Deportivo Aragón 2 - 1 Formentera
18h00 Sporting Gijon B 2 - 1 Real Union
18h00 Fuenlabrada 7 - 0 Coruxo
18h00 S.S. Reyes 1 - 3 Rayo Majada.
18h00 CD Vitoria (ESP) 3 - 0 CD Lealtad
18h00 Atl. Baleares 1 - 2 Cornella
18h00 San Fernando 0 - 2 UD Melilla
18h00 Union Adarve 0 - 0 Pontevedra
18h00 Valladolid II 2 - 1 Gimnástica Seg.
21h45 Celta Vigo II 1 - 0 Navalcarnero
22h30 CCD Cerceda 2 - 3 Deportivo B
22h45 RD Bouzas 1 - 1 Talavera
22h59 Mirandes 2 - 1 Arenas de Guecho
22h59 Racing Santander 0 - 0 Real Sociedad B
22h59 Ontinyent 1 - 1 UE Llagostera
22h59 Toledo 1 - 2 SD Ponferradina
22h59 Barakaldo 2 - 1 Caudal
22h59 Peralada 1 - 2 Villarreal B
22h59 UE Olot 2 - 1 Lleida Esportiu
22h59 Badajoz 4 - 1 Real Betis B
22h59 Cartagena 1 - 0 Linense
22h59 Marbella 1 - 2 UCAM Murcia
Thứ 2, ngày 11/12
00h00 Hercules CF 0 - 0 Elche
00h00 Extremadura UD 3 - 0 Merida
00h00 Murcia 0 - 0 Lorca Deportiva
BÌNH LUẬN: