x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP VALENCIA B VS UE OLOT

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 24

Valencia B

FT

2 - 2

(0-2)

UE Olot


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Valencia B: 40%
Hòa: 20%
UE Olot: 40%
09/02 Valencia B 2 - 2 UE Olot
22/09 UE Olot 1 - 0 Valencia B
10/02 Valencia B 2 - 0 UE Olot
23/09 UE Olot 0 - 3 Valencia B
29/04 UE Olot 1 - 0 Valencia B
- PHONG ĐỘ VALENCIA B
08/03 Valencia B 1 - 1 Ejea
01/03 Gimnastic 2 - 1 Valencia B
23/02 Valencia B 0 - 0 Badalona
16/02 Espanyol B 0 - 0 Valencia B
09/02 Valencia B 2 - 2 UE Olot
- PHONG ĐỘ UE OLOT
08/03 UE Olot 2 - 0 Badalona
29/02 Espanyol B 1 - 5 UE Olot
23/02 UE Olot 1 - 1 Sabadell
16/02 UE Olot 4 - 0 La Nucía
09/02 Valencia B 2 - 2 UE Olot
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
7. UE Olot 26 10 11 5 32 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 27 41
15. Valencia B 27 4 14 9 26 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 17 26

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 08/02
21h45 Real Oviedo B 1 - 1 S.S. Reyes
22h00 Andorra FC 1 - 2 AE Prat
22h00 Leioa 0 - 2 Real Sociedad B
22h30 Salamanca 2 - 2 CD Calahorra
22h30 Amorebieta 0 - 0 Arenas de Guecho
C.Nhật, ngày 09/02
00h00 Athletic Bilbao B 1 - 0 Tudelano
00h00 Villarrubia CF 0 - 0 CP Villarrobledo
00h30 Orihuela 0 - 0 Hercules CF
01h00 Izarra 1 - 0 Alaves B
17h30 Granada II 0 - 1 UCAM Murcia
17h30 Sporting Gijon B 0 - 1 Racing Ferrol
17h30 Sevilla B 3 - 2 Algeciras
17h30 UD Melilla 2 - 1 Marino de Luanco
17h30 Getafe B 0 - 2 Union Langreo
18h00 Las Rozas CF 3 - 0 Inter de Madrid
18h00 Atl. Baleares 3 - 1 Pontevedra
18h00 Ibiza-Eivissa 2 - 0 Coruxo
18h00 Real Madrid B 3 - 1 Las Palmas Atl.
18h00 Celta Vigo II 3 - 1 Pena Deportiva
18h00 Atletico Madrid B 0 - 1 Rayo Majada.
18h00 Yeclano Dep. 0 - 5 San Fernando
18h00 Valencia B 2 - 2 UE Olot
18h00 Ebro 1 - 1 Ejea
18h00 UE Llagostera 1 - 3 Levante B
18h00 Linense 1 - 0 Atl. Sanluqueno
22h00 Cadiz B 1 - 1 Cartagena
22h59 Castellon 1 - 0 Espanyol B
22h59 UD Logrones 1 - 0 CF Salmantino
22h59 Burgos CF 2 - 0 Cultural Leonesa
22h59 Guijuelo 2 - 0 Haro Deportivo
22h59 Lleida Esportiu 3 - 0 Badalona
22h59 Badajoz 0 - 1 Cordoba
22h59 Barakaldo 3 - 1 Valladolid II
22h59 Recreativo Huelva 3 - 3 Merida
22h59 Murcia 0 - 1 Talavera
22h59 Real Union 1 - 1 Osasuna B
Thứ 2, ngày 10/02
00h00 Barcelona B 2 - 3 Villarreal B
00h00 Cornella 1 - 1 Gimnastic
00h30 Marbella 1 - 0 Don Benito
00h30 La Nucía 1 - 0 Sabadell
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo