Boi tinh yeu   |   

TRỰC TIẾP VALLADOLID II VS GIMNÁSTICA SEG.

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 18

Valladolid II

FT

2 - 1

(0-1)

Gimnástica Seg.


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Valladolid II: 100%
Hòa: 0%
Gimnástica Seg.: 0%
10/12 Valladolid II 2 - 1 Gimnástica Seg.
- PHONG ĐỘ VALLADOLID II
22/04 Valladolid II 1 - 2 Pontevedra
15/04 S.S. Reyes 1 - 1 Valladolid II
07/04 Valladolid II 1 - 0 Guijuelo
30/03 Fuenlabrada 0 - 0 Valladolid II
25/03 Valladolid II 2 - 0 Navalcarnero
- PHONG ĐỘ GIMNÁSTICA SEG.
22/04 Guijuelo 0 - 0 Gimnástica Seg.
15/04 Gimnástica Seg. 1 - 0 Navalcarnero
08/04 Talavera 3 - 0 Gimnástica Seg.
01/04 Gimnástica Seg. 1 - 0 Deportivo B
24/03 SD Ponferradina 4 - 0 Gimnástica Seg.
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
8. Valladolid II 23 8 8 7 27 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 20 32
22. Gimnástica Seg. 19 5 5 9 15 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 20

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 6, ngày 08/12
00h00 Cordoba II 2 - 0 Villanovense
18h30 Atletico Madrid B 1 - 1 Guijuelo
22h30 Izarra 1 - 2 Tudelano
22h59 Leioa 1 - 3 Gernika
Thứ 7, ngày 09/12
18h30 Athletic Bilbao B 2 - 0 Osasuna B
21h45 Granada II 0 - 0 Ejido
21h45 Pena Sport 1 - 1 UD Logrones
22h00 Amorebieta 1 - 0 Burgos CF
22h59 Atl. Saguntino 1 - 0 Alcoyano
22h59 Sabadell 1 - 1 Valencia B
C.Nhật, ngày 10/12
00h00 Racing Ferrol 1 - 3 Real Madrid B
00h00 Las Palmas Atl. 2 - 1 Recreativo Huelva
18h00 Jumilla 0 - 0 Ecija
18h00 Badalona 1 - 1 Mallorca
18h00 Pena Deportiva 1 - 1 Ebro
18h00 Deportivo Aragón 2 - 1 Formentera
18h00 Sporting Gijon B 2 - 1 Real Union
18h00 Fuenlabrada 7 - 0 Coruxo
18h00 S.S. Reyes 1 - 3 Rayo Majada.
18h00 CD Vitoria (ESP) 3 - 0 CD Lealtad
18h00 Atl. Baleares 1 - 2 Cornella
18h00 San Fernando 0 - 2 UD Melilla
18h00 Union Adarve 0 - 0 Pontevedra
18h00 Valladolid II 2 - 1 Gimnástica Seg.
21h45 Celta Vigo II 1 - 0 Navalcarnero
22h30 CCD Cerceda 2 - 3 Deportivo B
22h45 RD Bouzas 1 - 1 Talavera
22h59 Mirandes 2 - 1 Arenas de Guecho
22h59 Racing Santander 0 - 0 Real Sociedad B
22h59 Ontinyent 1 - 1 UE Llagostera
22h59 Toledo 1 - 2 SD Ponferradina
22h59 Barakaldo 2 - 1 Caudal
22h59 Peralada 1 - 2 Villarreal B
22h59 UE Olot 2 - 1 Lleida Esportiu
22h59 Badajoz 4 - 1 Real Betis B
22h59 Cartagena 1 - 0 Linense
22h59 Marbella 1 - 2 UCAM Murcia
Thứ 2, ngày 11/12
00h00 Hercules CF 0 - 0 Elche
00h00 Extremadura UD 3 - 0 Merida
00h00 Murcia 0 - 0 Lorca Deportiva
BÌNH LUẬN: