VĐQG Argentina, vòng 8
FT
05/02 | River Plate | 5 - 0 | Velez Sarsfield |
03/09 | Velez Sarsfield | 2 - 0 | River Plate |
30/05 | Velez Sarsfield | 2 - 2 | River Plate |
18/07 | Velez Sarsfield | 2 - 2 | River Plate |
07/07 | River Plate | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
17/03 | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Instituto |
12/03 | Banfield | 1 - 2 | Velez Sarsfield |
06/03 | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Rosario Central |
03/03 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
27/02 | Velez Sarsfield | 2 - 2 | Tigre |
18/03 | River Plate | 3 - 1 | Gimnasia LP |
14/03 | River Plate | 2 - 1 | Estudiantes LP |
10/03 | Independiente | 1 - 1 | River Plate |
07/03 | River Plate | 2 - 0 | Ind.Rivadavia |
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Châu Á: 0.84*1/4 : 0*-0.96
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RIV khi thắng 7/11 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: RIV
Tài xỉu: -0.97*2 1/4*0.83
4/5 trận gần đây của VSA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của RIV cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
3. | River Plate | 11 | 5 | 6 | 0 | 21 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 21 | 21 |
4. | Velez Sarsfield | 11 | 6 | 3 | 2 | 13 | 12 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 21 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |