Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
G. Țucudean (Kiến tạo: A. Chițu) (7')
FT
(31') M. Dabbur (Kiến tạo: S. Lainer)
(28') H. Wolf (Kiến tạo: S. Lainer)
(2') Hee-Chan Hwang (Kiến tạo: M. Dabbur)
25/08 | RB Salzburg | 4 - 0 | Viitorul C. |
18/08 | Viitorul C. | 1 - 3 | RB Salzburg |
31/05 | Sepsi OSK | 1 - 0 | Viitorul C. |
19/05 | Viitorul C. | 1 - 0 | Astra Giurgiu |
15/05 | Chindia Targoviste | 0 - 2 | Viitorul C. |
09/05 | Viitorul C. | 1 - 0 | Arges Pitesti |
05/05 | Hermannstadt | 0 - 0 | Viitorul C. |
17/03 | RB Salzburg | 5 - 1 | Hartberg |
09/03 | Lask | 0 - 1 | RB Salzburg |
03/03 | RB Salzburg | 1 - 0 | Austria Klagenfurt |
24/02 | RB Salzburg | 7 - 0 | Aust Lustenau |
17/02 | Blau Weiss Linz | 1 - 1 | RB Salzburg |
Châu Á: 0.97*1/2 : 0*0.85
VCON đang rơi vào khủng hoảng khi 5 trận vừa qua chỉ biết hòa và thua. Trong khi đó, SAZ đang chơi tốt với mạch thắng 3 trận gần nhất.Dự đoán: SAZ
Tài xỉu: 0.85*2 1/4*0.95
5/5 trận gần đây của VCON có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của SAZ cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |