Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
26/07 | AEK Larnaca | 1 - 1 | Midtjylland |
20/07 | Midtjylland | 1 - 1 | AEK Larnaca |
17/03 | Midtjylland | 3 - 0 | Vejle |
12/03 | Randers | 0 - 1 | Midtjylland |
02/03 | Midtjylland | 2 - 0 | Kobenhavn |
26/02 | Aarhus AGF | 2 - 3 | Midtjylland |
19/02 | Brondby | 1 - 0 | Midtjylland |
17/03 | Anorthosis | 0 - 1 | AEK Larnaca |
09/03 | Omonia Nicosia | 0 - 1 | AEK Larnaca |
04/03 | AEK Larnaca | 1 - 1 | Aris Limassol |
01/03 | Apollon Limassol | 2 - 1 | AEK Larnaca |
26/02 | Pafos FC | 0 - 1 | AEK Larnaca |
Châu Á: 0.93*0 : 1 1/4*0.89
MIDJ đang chơi KHÔNG TỐT (thua TLCA 3/5 trận gần đây). Mặt khác, LARN thi đấu TỰ TIN (thắng TLCA 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: LARN
Tài xỉu: 0.99*2 1/2*0.81
3/5 trận gần đây của MIDJ có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của LARN cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |