bong da
   |   
Slo. Bratislava
Thành phố: Bratislava
Quốc gia: Slovakia
TT khác:

http://www.skslovan.com/

Sân vận động:

KẾT QUẢ SLO. BRATISLAVA
21/07 FK Pohronie 1 - 3 Slo. Bratislava
18/07 Sutjeska 1 - 1 Slo. Bratislava
11/07 Slo. Bratislava 1 - 1 Sutjeska
03/07 Slo. Bratislava 2 - 0 St.Polten
30/06 Slo. Bratislava 3 - 2 Slavia Praha
25/06 Slo. Bratislava 3 - 1 Bohemians 1905
25/05 Slo. Bratislava 3 - 1 Sered
18/05 Zemplin Michalovce 3 - 3 Slo. Bratislava
11/05 Slo. Bratislava 6 - 2 MSK Zilina
05/05 Ruzomberok 3 - 2 Slo. Bratislava
LỊCH THI ĐẤU SLO. BRATISLAVA
24/07 Slo. Bratislava vs KF Feronikeli
28/07 Slo. Bratislava vs Zemplin Michalovce
31/07 KF Feronikeli vs Slo. Bratislava
04/08 Senica vs Slo. Bratislava
11/08 Slo. Bratislava vs Zlate Moravce
18/08 Sered vs Slo. Bratislava
25/08 Slo. Bratislava vs MSK Zilina
01/09 Dunajska Stred vs Slo. Bratislava
15/09 Slo. Bratislava vs Spartak Trnava
22/09 Trencin vs Slo. Bratislava
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • D.Pernis

    Slovakia

    1
  • M.Polacek

    Slovakia

    22
  • M.Valasik

    Slovakia

    30
Hậu vệ:
  • B.Ninaj

    Slovakia

    3
  • E.Cikos

    Slovakia

    4
  • T.Jablonsky

    Séc

    14
  • N.Gorosito

    Argentina

    16
  • M.Bagayoko

    18
  • K.Kolcak

    Slovakia

    21
  • M.Sipľak

    Slovakia

    25
  • D.Hudak

    Slovakia

    26
  • M.Vrablec

    Slovakia

    28
Tiền vệ:
  • T.Bagi

    Slovakia

    5
  • S.Affum

    7
  • E.Grendel

    Slovakia

    8
  • I.Zofcak

    Slovakia

    10
  • M.Milinkovic

    Serbia

    11
  • K.Meszaros

    Slovakia

    12
  • S.Stefanik

    Slovakia

    17
  • S.Soumah

    20
  • L.Gasparovic

    Slovakia

    23
  • M.Jakubek

    Slovakia

    29
  • R.Lasik

    Slovakia

    81
Tiền đạo:
  • P.Fort

    Séc

    6
  • J.Halenar

    Slovakia

    9
  • R.Matejka

    Slovakia

    13
  • Duris

    Slovakia

    27
  • R.Vittek

    Slovakia

    33
  • L.Peltier

    77
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 23/07
22h00 Ararat-Armenia 2 - 0 Lincoln Red Imps
22h45 HB Torshavn 2 - 2 Linfield
22h55 Shkendija 1 - 2 Dudelange
Thứ 4, ngày 24/07
01h00 Santa Coloma 0 - 0 Astana
01h30 Tre Penne 0 - 5 Suduva
22h59 Slo. Bratislava vs KF Feronikeli
Thứ 5, ngày 25/07
20h30 Pyunik vs Jablonec
21h45 Ventspils vs Gzira Utd
22h00 Gabala FC vs Dinamo Tbilisi
22h30 AEK Larnaka vs Levski Sofia
22h30 Partizani Tirana vs Sheriff Tiraspol
23h00 Chikhura Sach. vs Aberdeen
23h30 Utrecht vs Zrinjski
23h55 Budapest Honved vs FC Uni.Craiova
Thứ 6, ngày 26/07
01h00 Haugesund vs Sturm Graz
01h00 Shakhter Soligo. vs Esbjerg FB
01h00 Arsenal-Tula vs Neftchi Baku
01h00 Molde vs Cukaricki
01h00 Alashkert vs Steaua Bucuresti
01h00 Mlada Boleslav vs Ordabasy
01h00 Lechia GD vs Brondby
01h00 Flora Tallinn vs Ein.Frankfurt
01h00 Malatyaspor vs O.Ljubljana
01h30 Connah's QN vs Partizan
01h30 Hap. Beer Sheva vs Kairat Almaty
01h30 Cska Sofia vs NK Osijek
01h30 Lok. Plovdiv vs Spartak Trnava
02h00 Videoton vs Vaduz
02h00 Norrkoping vs FK Liepaja
02h00 Piast Gliwice vs Riga FC
02h00 Jeunesse Esch vs Vitoria Guimaraes
02h15 Luzern vs KI Klaksvik
02h30 AZ Alkmaar vs Hacken
02h30 Aris Salonica vs AEL Limassol
02h30 Dunajska Stred vs Atromitos
02h45 Wolves vs Crusaders Belfast
02h45 Buducnost vs Zorya
02h45 Gent vs Viitorul C.
02h45 Strasbourg vs Maccabi Haifa
02h45 Domzale vs Malmo
02h45 Rangers vs Progres Niedercorn
03h00 Valur Rey. vs Ludogorets
03h00 Espanyol vs Stjarnan
03h00 Shamrock Rovers vs Apollon Limassol
03h00 Torino vs Debreceni
03h00 Legia Wars. vs KuPS
Thứ 3, ngày 30/07
23h45 Suduva vs Tre Penne
23h45 Lincoln Red Imps vs Ararat-Armenia
23h55 Dudelange vs Shkendija
Thứ 4, ngày 31/07
00h00 KF Feronikeli vs Slo. Bratislava
Thứ 5, ngày 01/08
02h45 Cukaricki vs Molde
22h00 Ordabasy vs Mlada Boleslav
22h00 Astana vs Santa Coloma
22h30 Kairat Almaty vs Hap. Beer Sheva
23h00 Viitorul C. vs Gent
Thứ 6, ngày 02/08
00h00 Zorya vs Buducnost
00h15 FC Uni.Craiova vs Budapest Honved
00h30 Debreceni vs Torino
00h30 Riga FC vs Piast Gliwice
00h30 Levski Sofia vs AEK Larnaka
00h30 Hacken vs AZ Alkmaar
01h00 Jablonec vs Pyunik
01h00 Sheriff Tiraspol vs Partizani Tirana
01h00 Neftchi Baku vs Arsenal-Tula
01h00 FK Liepaja vs Norrkoping
01h00 Atromitos vs Dunajska Stred
01h00 Apollon Limassol vs Shamrock Rovers
01h00 Malmo vs Domzale
01h00 Zrinjski vs Utrecht
01h00 KuPS vs Legia Wars.
01h00 Dinamo Tbilisi vs Gabala FC
01h00 KI Klaksvik vs Luzern
01h00 Maccabi Haifa vs Strasbourg
01h00 Vaduz vs Videoton
01h00 AEL Limassol vs Aris Salonica
01h30 Ludogorets vs Valur Rey.
01h30 Brondby vs Lechia GD
01h45 Esbjerg FB vs Shakhter Soligo.
02h00 O.Ljubljana vs Malatyaspor
02h00 Progres Niedercorn vs Rangers
02h00 Gzira Utd vs Ventspils
02h30 Sturm Graz vs Haugesund
02h30 Steaua Bucuresti vs Alashkert
02h30 Ein.Frankfurt vs Flora Tallinn
02h45 Spartak Trnava vs Lok. Plovdiv
02h45 Aberdeen vs Chikhura Sach.
02h45 NK Osijek vs Cska Sofia
02h45 Linfield vs HB Torshavn
03h00 Crusaders Belfast vs Wolves
03h00 Partizan vs Connah's QN
03h00 Vitoria Guimaraes vs Jeunesse Esch
03h15 Stjarnan vs Espanyol
Loading...