Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1
FT
19/08 | Ararat-Armenia | 0 - 0 | Omonia Nicosia |
27/04 | West Armenia | 0 - 1 | Ararat-Armenia |
21/04 | Pyunik | 2 - 2 | Ararat-Armenia |
17/04 | Ararat-Armenia | 2 - 0 | Urartu |
12/04 | Ararat-Armenia | 2 - 1 | Ararat Y |
08/04 | Pyunik | 0 - 1 | Ararat-Armenia |
21/04 | AEK Larnaca | 2 - 0 | Omonia Nicosia |
17/04 | Omonia Nicosia | 0 - 0 | Aris Limassol |
14/04 | Anorthosis | 0 - 2 | Omonia Nicosia |
11/04 | Aris Limassol | 0 - 3 | Omonia Nicosia |
06/04 | Omonia Nicosia | 3 - 0 | Aris Limassol |
Châu Á: 0.81*3/4 : 0*-0.97
OMO không có được sự tự tin khi thua 2/3 trận vừa qua. Trong khi đó, ARAR chơi ổn định khi bất bại 5 trận gần nhất.Dự đoán: ARAR
Tài xỉu: -0.94*2 1/4*0.76
4/5 trận gần đây của ARAR có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của OMO cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 3, ngày 27/06 | |||
20h00 | AC d.Escaldes | 0 - 3 | Buducnost |
Thứ 4, ngày 28/06 | |||
02h00 | Breidablik | 7 - 1 | Tre Penne |
Thứ 3, ngày 11/07 | |||
22h00 | Urartu | 0 - 1 | Zrinjski |
22h30 | Lincoln Red Imps | 1 - 2 | Karabakh Agdam |
22h59 | Zalgiris | 0 - 0 | FC Struga |
Thứ 4, ngày 12/07 | |||
01h00 | Rakow Czestochowa | 1 - 0 | Flora Tallinn |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Valmiera / BSS |
01h00 | Hamrun Spartans | 0 - 4 | Maccabi Haifa |
01h45 | KF Ballkani | 2 - 0 | Ludogorets |
01h45 | Shamrock Rovers | 0 - 1 | Breidablik |
01h45 | Partizani Tirana | 1 - 1 | Bate Borisov |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Ferencvaros |
21h00 | Astana | 1 - 1 | Dinamo Tbilisi |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Larne |
Thứ 5, ngày 13/07 | |||
00h00 | Hacken | 3 - 1 | The New Saints |
00h30 | Farul Constanta | 1 - 0 | Sheriff Tiraspol |
01h30 | Slo. Bratislava | 1 - 1 | Swift Hesperange |
Thứ 3, ngày 18/07 | |||
22h00 | FC Struga | 1 - 2 | Zalgiris |
Thứ 4, ngày 19/07 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Hamrun Spartans |
00h00 | Flora Tallinn | 0 - 3 | Rakow Czestochowa |
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Farul Constanta |
01h00 | The New Saints | 0 - 2 | Hacken |
01h00 | Zrinjski | 1 - 2 | Urartu |
01h00 | Bate Borisov | 2 - 0 | Partizani Tirana |
02h15 | Breidablik | 2 - 1 | Shamrock Rovers |
22h00 | Valmiera / BSS | 1 - 2 | O.Ljubljana |
22h59 | Ferencvaros | 0 - 3 | KI Klaksvik |
22h59 | Dinamo Tbilisi | 1 - 2 | Astana |
22h59 | Karabakh Agdam | 4 - 0 | Lincoln Red Imps |
Thứ 5, ngày 20/07 | |||
01h00 | Swift Hesperange | 0 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ludogorets | 4 - 0 | KF Ballkani |
01h30 | Larne | 2 - 1 | Helsinki |