Copa Libertadores, vòng So Loai
FT
13/02 | Atletico Tucuman | 2 - 0 | The Strongest |
06/02 | The Strongest | 2 - 0 | Atletico Tucuman |
26/04 | Atletico Tucuman | 3 - 0 | The Strongest |
19/04 | The Strongest | 1 - 2 | Atletico Tucuman |
14/04 | CA Huracan | 4 - 0 | Atletico Tucuman |
08/04 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
01/04 | Independiente | 1 - 1 | Atletico Tucuman |
21/03 | Atletico Tucuman | 4 - 0 | Def.Belgrano |
17/03 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Ind.Rivadavia |
29/04 | The Strongest | 1 - 2 | Univ de Vinto |
25/04 | Huachipato | 0 - 0 | The Strongest |
21/04 | Univ de Vinto | 0 - 1 | The Strongest |
18/04 | The Strongest | 2 - 1 | Gua. Villarroel SJ |
12/04 | Real Santa Cruz | 2 - 3 | The Strongest |
Châu Á: -0.98*0 : 1 1/2*0.82
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: không thắng 3/5 trận vừa qua. Lịch sử đối đầu gọi tên ATU khi thắng 2/4 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: ATU
Tài xỉu: 0.89*2 1/2*0.93
4/5 trận gần đây của ATU có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng C | |||||||||||||||||||
2. | The Strongest | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 3 | 0 | 0 | 9 | 4 | 0 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 4 |
Thứ 4, ngày 07/02 | |||
07h30 | Puerto Cabello | 3 - 2 | Defensor SC |
Thứ 5, ngày 08/02 | |||
07h30 | Aurora | 1 - 0 | Melgar |
Thứ 6, ngày 09/02 | |||
07h30 | SD Aucas | 1 - 0 | Nacional(PAR) |
Thứ 4, ngày 14/02 | |||
07h30 | Defensor SC | 1 - 0 | Puerto Cabello |
Thứ 5, ngày 15/02 | |||
07h30 | Melgar | 1 - 1 | Aurora |
Thứ 6, ngày 16/02 | |||
07h30 | Nacional(PAR) | 3 - 0 | SD Aucas |
Thứ 4, ngày 21/02 | |||
05h00 | Portuguesa | 1 - 2 | Palestino |
07h30 | Always Ready | 6 - 1 | Sporting Cristal |
07h30 | Aguilas Doradas | 0 - 0 | Bragantino/SP |
Thứ 5, ngày 22/02 | |||
05h00 | Puerto Cabello | 0 - 2 | Nacional(URU) |
07h30 | Nacional(PAR) | 1 - 0 | Atl. Nacional |
07h30 | Aurora | 1 - 1 | Botafogo/RJ |
Thứ 6, ngày 23/02 | |||
05h00 | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | Nacional Quito |
07h30 | Godoy Cruz | 0 - 1 | Colo Colo |
Thứ 4, ngày 28/02 | |||
05h00 | Palestino | 2 - 1 | Portuguesa |
07h30 | Sporting Cristal | 3 - 1 | Always Ready |
07h30 | Bragantino/SP | 0 - 0 | Aguilas Doradas |
Thứ 5, ngày 29/02 | |||
05h00 | Nacional(URU) | 2 - 0 | Puerto Cabello |
07h30 | Atl. Nacional | 0 - 3 | Nacional(PAR) |
07h30 | Botafogo/RJ | 6 - 0 | Aurora |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Nacional Quito | 0 - 1 | Sportivo Trinidense |
07h30 | Colo Colo | 0 - 0 | Godoy Cruz |
Thứ 4, ngày 06/03 | |||
07h30 | Nacional(PAR) | 0 - 2 | Palestino |
Thứ 5, ngày 07/03 | |||
07h30 | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | Colo Colo |
07h30 | Botafogo/RJ | 2 - 1 | Bragantino/SP |
Thứ 6, ngày 08/03 | |||
07h30 | Always Ready | 1 - 0 | Nacional(URU) |
Thứ 4, ngày 13/03 | |||
07h30 | Palestino | 1 - 3 | Nacional(PAR) |
Thứ 5, ngày 14/03 | |||
07h30 | Bragantino/SP | 1 - 1 | Botafogo/RJ |
07h30 | Colo Colo | 2 - 1 | Sportivo Trinidense |
Thứ 6, ngày 15/03 | |||
07h30 | Nacional(URU) | 2 - 1 | Always Ready |