Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
27/07 | Bodo Glimt | 8 - 0 | Linfield |
20/07 | Linfield | 1 - 0 | Bodo Glimt |
25/03 | Bodo Glimt | 3 - 5 | Molde |
29/02 | Sarpsborg | 0 - 2 | Bodo Glimt |
23/02 | Bodo Glimt | 1 - 1 | Ajax |
16/02 | Ajax | 2 - 2 | Bodo Glimt |
08/02 | Malmo | 0 - 4 | Bodo Glimt |
16/03 | Linfield | 6 - 0 | Newry City |
10/03 | Linfield | 3 - 1 | Portadown FC |
03/03 | Institute | 1 - 3 | Linfield |
24/02 | Linfield | 2 - 0 | Ballymena Utd |
21/02 | Cliftonville | 0 - 3 | Linfield |
Châu Á: 0.96*0 : 2 1/2*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LINF khi thắng trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: LINF
Tài xỉu: 0.85*3 1/4*0.95
5 trận gần đây của LINF có ít hơn 3 bàn. Thêm nữa, trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |