VĐQG Argentina, vòng 13
FT
07/04 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
11/11 | C. Cordoba SdE | 0 - 1 | Estudiantes LP |
02/07 | Estudiantes LP | 1 - 1 | C. Cordoba SdE |
10/07 | Estudiantes LP | 2 - 2 | C. Cordoba SdE |
11/04 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
01/05 | Estudiantes LP | 1 - 1 | Boca Juniors |
24/04 | Estudiantes LP | 0 - 1 | Gremio/RS |
21/04 | Estudiantes LP | 3 - 0 | Barracas Central |
17/04 | Lanus | 1 - 2 | Estudiantes LP |
13/04 | Estudiantes LP | 1 - 0 | Boca Juniors |
15/04 | C. Cordoba SdE | 0 - 0 | San Lorenzo |
07/04 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
31/03 | C. Cordoba SdE | 1 - 3 | Racing Club |
19/03 | Union Santa Fe | 2 - 2 | C. Cordoba SdE |
13/03 | C. Cordoba SdE | 2 - 2 | Belgrano |
Châu Á: 0.88*0 : 1*1.00
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ETU khi thắng 4/6 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: ETU
Tài xỉu: 0.99*2 1/4*0.88
3/5 trận gần đây của ETU có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của CCSDE cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng B | |||||||||||||||||||
2. | Estudiantes LP | 14 | 8 | 3 | 3 | 19 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 | 27 |
12. | C. Cordoba SdE | 14 | 2 | 5 | 7 | 10 | 20 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 |
Thứ 7, ngày 06/04 | |||
05h30 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Argentinos Jun. |
07h00 | Banfield | 0 - 1 | Independiente |
C.Nhật, ngày 07/04 | |||
03h00 | Newells Old Boys | 1 - 3 | Boca Juniors |
05h15 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
05h15 | San Lorenzo | 0 - 2 | Defensa YJ |
07h30 | Talleres Cordoba | 1 - 1 | Ind.Rivadavia |
07h30 | Union Santa Fe | 1 - 2 | Belgrano |
Thứ 2, ngày 08/04 | |||
02h00 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
02h00 | Barracas Central | 3 - 2 | Instituto |
04h30 | Racing Club | 2 - 0 | Lanus |
07h00 | River Plate | 2 - 1 | Rosario Central |
Thứ 3, ngày 09/04 | |||
01h30 | Deportivo Riestra | 0 - 0 | CA Huracan |
06h00 | CA Platense | 3 - 1 | Tigre |
06h00 | Godoy Cruz | 1 - 0 | Sarmiento Junin |