VĐQG Argentina, vòng 13
N. Colazo (Kiến tạo: B. Aleman) (28')
E. Bonifacio (Kiến tạo: L. Faravelli) (1')
FT
(29') G. Herrera (Kiến tạo: A. Lioi)
18/02 | Rosario Central | 2 - 1 | Gimnasia LP |
24/09 | Gimnasia LP | 2 - 1 | Rosario Central |
01/04 | Rosario Central | 3 - 1 | Gimnasia LP |
25/06 | Rosario Central | 0 - 1 | Gimnasia LP |
30/07 | Gimnasia LP | 1 - 0 | Rosario Central |
15/04 | Gimnasia LP | 1 - 2 | Banfield |
08/04 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
01/04 | Gimnasia LP | 2 - 1 | Deportivo Riestra |
18/03 | River Plate | 3 - 1 | Gimnasia LP |
10/03 | Gimnasia LP | 2 - 0 | Barracas Central |
24/04 | Caracas | 1 - 1 | Rosario Central |
18/04 | Rosario Central | 1 - 1 | Deportivo Riestra |
11/04 | Atl. Mineiro/MG | 2 - 1 | Rosario Central |
08/04 | River Plate | 2 - 1 | Rosario Central |
05/04 | Rosario Central | 1 - 0 | CA Penarol |
Châu Á: 0.83*0 : 0*-0.95
GNA đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/5 trận gần đây). Mặt khác, RCE thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: RCE
Tài xỉu: 0.77*2*-0.92
3/5 trận gần đây của GNA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5/5 trận gần nhất của RCE cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
10. | Gimnasia LP | 14 | 5 | 1 | 8 | 18 | 23 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 16 |
11. | Rosario Central | 14 | 4 | 3 | 7 | 10 | 18 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 |
Thứ 7, ngày 06/04 | |||
05h30 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Argentinos Jun. |
07h00 | Banfield | 0 - 1 | Independiente |
C.Nhật, ngày 07/04 | |||
03h00 | Newells Old Boys | 1 - 3 | Boca Juniors |
05h15 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
05h15 | San Lorenzo | 0 - 2 | Defensa YJ |
07h30 | Talleres Cordoba | 1 - 1 | Ind.Rivadavia |
07h30 | Union Santa Fe | 1 - 2 | Belgrano |
Thứ 2, ngày 08/04 | |||
02h00 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
02h00 | Barracas Central | 3 - 2 | Instituto |
04h30 | Racing Club | 2 - 0 | Lanus |
07h00 | River Plate | 2 - 1 | Rosario Central |
Thứ 3, ngày 09/04 | |||
01h30 | Deportivo Riestra | 0 - 0 | CA Huracan |
06h00 | CA Platense | 3 - 1 | Tigre |
06h00 | Godoy Cruz | 1 - 0 | Sarmiento Junin |