Hạng 2 Argentina, vòng 19
F. Lenci (PEN 67')
FT
(28') F. Azcarate
31/07 | CA Douglas Haig | 0 - 1 | Juventud Unida(G) |
20/03 | Juventud Unida(G) | 5 - 1 | CA Douglas Haig |
06/06 | Juventud Unida(G) | 1 - 1 | CA Douglas Haig |
05/07 | Juventud Unida(G) | 0 - 0 | CA Douglas Haig |
14/02 | CA Douglas Haig | 0 - 1 | Juventud Unida(G) |
28/02 | Banfield | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
18/05 | Union Santa Fe | 2 - 0 | Juventud Unida(G) |
01/05 | Agropecuario AAC | 1 - 0 | Juventud Unida(G) |
16/04 | Juventud Unida(G) | 2 - 4 | Instituto |
10/04 | Almagro | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
15/03 | Rosario Central | 1 - 1 | CA Douglas Haig |
06/03 | Argentinos Jun. | 4 - 1 | CA Douglas Haig |
31/07 | Lanus | 1 - 1 | CA Douglas Haig |
31/07 | CA Douglas Haig | 0 - 1 | Juventud Unida(G) |
24/07 | Flandria | 0 - 0 | CA Douglas Haig |
Châu Á: -0.89*0 : 3/4*0.70
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên JUNI khi thắng trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: JUNI
Tài xỉu: 0.95*2*0.85
3/5 trận gần đây của DHAI có ít hơn 3 bàn. 5/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
C.Nhật, ngày 09/06 | |||
01h00 | Alvarado MDP | vs | Arsenal Sarandi |
01h00 | San Telmo | vs | Aldosivi |
01h00 | Def.Belgrano | vs | Gimnasia y Tiro |
01h00 | Deportivo Madryn | vs | Colon |
01h00 | Racing Cordoba | vs | San Martin SJ |
01h00 | Temperley | vs | Deportivo Moron |
01h00 | Chaco For Ever | vs | CA Mitre Salta |
01h00 | Gimnasia Jujuy | vs | Chacarita Jrs |
01h00 | CA Guemes | vs | San Martin Tucuman |
01h00 | Deportivo Maipu | vs | Estudiantes BsAs |
01h00 | Tristan Suarez | vs | Agropecuario AAC |
01h00 | All Boys | vs | Atletico Atlanta |
01h00 | Atletico Rafaela | vs | Estudiantes Rio Cuarto |
01h00 | CA San Miguel | vs | Quilmes |
01h00 | Almagro | vs | Gim.Mendoza |
01h00 | Defensores Unidos | vs | Almirante Brown |
01h00 | Ferro Carril Oeste | vs | Talleres (RdE) |
01h00 | Patronato Parana | vs | Guillermo |
01h00 | Brown de Adrogue | vs | Nueva Chicago |