x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP LUGANO VS HAP. BEER SHEVA

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 3

Lugano

FT

0 - 2

(0-1)

Hap. Beer Sheva


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Lugano: 25%
Hòa: 0%
Hap. Beer Sheva: 75%
12/08 Hap. Beer Sheva 3 - 1 Lugano
05/08 Lugano 0 - 2 Hap. Beer Sheva
24/11 Lugano 1 - 0 Hap. Beer Sheva
15/09 Hap. Beer Sheva 2 - 1 Lugano
- PHONG ĐỘ LUGANO
13/11 Lugano 3 - 1 Winterthur
10/11 Lugano 1 - 0 Winterthur
06/11 Lugano 2 - 0 Zurich
30/10 Servette 2 - 2 Lugano
23/10 Luzern 3 - 1 Lugano
- PHONG ĐỘ HAP. BEER SHEVA
01/12 Panathinaikos 3 - 1 Hap. Beer Sheva
14/11 HIK Shmona 0 - 2 Hap. Beer Sheva
10/11 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Hapoel Hadera
07/11 Maccabi Bnei Raina 0 - 3 Hap. Beer Sheva
04/11 Hap. Beer Sheva 4 - 0 Austria Wien
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: -0.96*0 : 1/2*0.79

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên HBSE khi thắng trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: HBSE

Tài xỉu: 0.92*2 1/2*0.88

3/5 trận gần đây của HBSE có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
3. Hap. Beer Sheva 6 1 4 1 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 7

LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU

Thứ 5, ngày 04/08
00h00 Riga FC 1 - 1 Gil Vicente
00h00 Viborg 3 - 0 B36 Torshavn
00h30 Wolfsberger AC 0 - 0 Gzira Utd
01h30 Dunajska Stred 0 - 1 Steaua Bucuresti
22h59 KuPS 0 - 2 Young Boys
22h59 Rigas Futbola Skola 1 - 1 Hibernians Paola
23h30 Spartak Trnava 0 - 2 Rakow Czestochowa
23h45 Paide Linname. 0 - 2 Anderlecht
Thứ 6, ngày 05/08
00h00 AIK Solna 1 - 1 Shkendija
00h00 Cska Sofia 0 - 1 St. Patrick's
00h00 Neftchi Baku 2 - 1 Rapid Wien
00h00 Maccabi TA 2 - 0 Aris Salonica
00h00 Slavia Praha 2 - 0 Panathinaikos
00h00 Viking 5 - 1 Sligo Rovers
00h00 Shakhter Soligo. 0 - 0 CFR Cluj
00h00 Molde 3 - 0 Kisvarda FC
00h00 Lillestrom 1 - 3 Antwerpen
00h00 Apoel FC 1 - 0 FK Kyzylzhar
00h30 Hamrun Spartans 0 - 1 Levski Sofia
00h30 Zorya 1 - 0 Universitatea Craiova
01h00 KF Ballkani 3 - 2 KI Klaksvik
01h00 Vaduz(LIE) 1 - 1 Konyaspor
01h00 Cukaricki Belgrade 1 - 3 Twente
01h00 Sepsi OSK 1 - 3 Djurgardens
01h00 Lugano 0 - 2 Hap. Beer Sheva
01h30 Brondby 1 - 0 Basel
01h45 Vikingur Rey. 1 - 0 Lech Poznan
01h45 Breidablik 1 - 3 Istanbul BB
01h55 MOL Fehervar FC 5 - 0 Petrocub
02h00 Hajduk Split 3 - 1 Vitoria Guimaraes
02h00 Dundee Utd 1 - 0 AZ Alkmaar
02h00 Zrinjski 1 - 0 Tobol Kostanay
Thứ 3, ngày 09/08
22h59 Gzira Utd 0 - 4 Wolfsberger AC
Thứ 4, ngày 10/08
01h00 B36 Torshavn 1 - 2 Viborg
22h59 Vitoria Guimaraes 1 - 0 Hajduk Split
Thứ 5, ngày 11/08
20h30 FK Kyzylzhar 0 - 0 Apoel FC
21h00 Tobol Kostanay 1 - 1 Zrinjski
22h59 Rakow Czestochowa 1 - 0 Spartak Trnava
Thứ 6, ngày 12/08
00h00 Djurgardens 3 - 1 Sepsi OSK
00h00 Twente 4 - 1 Cukaricki Belgrade
00h00 Konyaspor 2 - 4 Vaduz(LIE)
00h00 CFR Cluj 1 - 0 Shakhter Soligo.
00h00 Petrocub 1 - 2 MOL Fehervar FC
00h15 Basel 2 - 1 Brondby
00h15 Hap. Beer Sheva 3 - 1 Lugano
00h30 Steaua Bucuresti 1 - 0 Dunajska Stred
00h30 Antwerpen 2 - 0 Lillestrom
00h30 Panathinaikos 1 - 1 Slavia Praha
00h30 Universitatea Craiova 3 - 0 Zorya
00h45 Istanbul BB 3 - 0 Breidablik
01h00 Anderlecht 3 - 0 Paide Linname.
01h00 Levski Sofia 1 - 2 Hamrun Spartans
01h00 Shkendija 1 - 1 AIK Solna
01h00 Sligo Rovers 1 - 0 Viking
01h00 Aris Salonica 2 - 1 Maccabi TA
01h00 Hibernians Paola 1 - 3 Rigas Futbola Skola
01h00 KI Klaksvik 2 - 1 KF Ballkani
01h30 Lech Poznan 2 - 1 Vikingur Rey.
01h30 Rapid Wien 1 - 0 Neftchi Baku
01h45 St. Patrick's 0 - 2 Cska Sofia
02h00 Gil Vicente 4 - 0 Riga FC
02h00 Young Boys 3 - 0 KuPS
02h00 Kisvarda FC 2 - 1 Molde
02h00 AZ Alkmaar 7 - 0 Dundee Utd
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo