VĐQG Argentina, vòng 4
FT
18/07 | Newells Old Boys | 0 - 0 | Atletico Tucuman |
31/07 | Atletico Tucuman | 2 - 0 | Newells Old Boys |
07/03 | Newells Old Boys | 4 - 0 | Atletico Tucuman |
31/08 | Newells Old Boys | 1 - 2 | Atletico Tucuman |
30/03 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Newells Old Boys |
17/04 | Defensa YJ | 1 - 0 | Newells Old Boys |
07/04 | Newells Old Boys | 1 - 3 | Boca Juniors |
01/04 | Sarmiento Junin | 0 - 1 | Newells Old Boys |
23/03 | Newells Old Boys | 2 - 0 | F. Midland |
16/03 | Newells Old Boys | 0 - 0 | CA Platense |
14/04 | CA Huracan | 4 - 0 | Atletico Tucuman |
08/04 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
01/04 | Independiente | 1 - 1 | Atletico Tucuman |
21/03 | Atletico Tucuman | 4 - 0 | Def.Belgrano |
17/03 | Atletico Tucuman | 2 - 2 | Ind.Rivadavia |
Châu Á: 0.91*0 : 1/4*0.99
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên NOB khi thắng 3/8 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: NOB
Tài xỉu: 0.99*2*0.89
3/5 trận gần đây của ATU có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
13. | Atletico Tucuman | 14 | 1 | 7 | 6 | 8 | 23 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 10 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
7. | Newells Old Boys | 14 | 6 | 3 | 5 | 13 | 15 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 21 |
Thứ 6, ngày 09/02 | |||
05h30 | Rosario Central | 1 - 0 | Ind.Rivadavia |
07h15 | CA Huracan | 0 - 0 | Independiente |
Thứ 7, ngày 10/02 | |||
05h00 | Union Santa Fe | 1 - 3 | Newells Old Boys |
05h00 | Estudiantes LP | 2 - 0 | Tigre |
07h15 | Velez Sarsfield | 3 - 1 | Gimnasia LP |
07h15 | Racing Club | 4 - 1 | San Lorenzo |
C.Nhật, ngày 11/02 | |||
03h00 | Argentinos Jun. | 4 - 2 | Banfield |
05h15 | Boca Juniors | 0 - 0 | Defensa YJ |
07h30 | C. Cordoba SdE | 3 - 0 | Sarmiento Junin |
07h30 | Belgrano | 0 - 1 | Godoy Cruz |
Thứ 2, ngày 12/02 | |||
03h00 | Deportivo Riestra | 0 - 3 | River Plate |
05h00 | Lanus | 3 - 0 | CA Platense |
07h00 | Barracas Central | 2 - 0 | Atletico Tucuman |
Thứ 3, ngày 13/02 | |||
05h00 | Instituto | 2 - 2 | Talleres Cordoba |
07h00 | Newells Old Boys | 0 - 4 | Racing Club |