Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 3
Youssef El Arabi (86')
FT
(63') Andre Green
90+1'
90+1'
86'
85'
82'
78'
73'
69'
68'
68'
63'
58'
55'
17(5) | Sút bóng | 7(4) |
7 | Phạt góc | 3 |
9 | Phạm lỗi | 6 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
2 | Thẻ vàng | 1 |
2 | Việt vị | 2 |
52% | Cầm bóng | 48% |
12/08 | Slo. Bratislava | 1 - 1 | Olympiakos |
05/08 | Olympiakos | 1 - 1 | Slo. Bratislava |
27/08 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Olympiakos |
20/08 | Olympiakos | 3 - 0 | Slo. Bratislava |
15/03 | Maccabi TA | 1 - 4 | Olympiakos |
11/03 | Olympiakos | 1 - 3 | Panathinaikos |
08/03 | Olympiakos | 1 - 4 | Maccabi TA |
04/03 | Olympiakos | 3 - 0 | Volos NFC |
28/02 | Panetolikos | 1 - 2 | Olympiakos |
17/03 | Slo. Bratislava | 0 - 2 | Spartak Trnava |
14/03 | Slo. Bratislava | 1 - 3 | Zelez. Podbrezova |
08/03 | Ruzomberok | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02/03 | Slo. Bratislava | 2 - 0 | Spartak Trnava |
28/02 | Slo. Bratislava | 1 - 0 | MSK Zilina |
Châu Á: 0.73*0 : 1 1/4*-0.92
OLY đang chơi KHÔNG TỐT (thua 4/5 trận gần đây). Mặt khác, SBRA thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: SBRA
Tài xỉu: 0.76*2 1/2*-0.96
4/5 trận gần đây của OLY có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của SBRA cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 0 | 1 | 2 | 2 | 8 | 8 | 7 |
Thứ 3, ngày 08/08 | |||
21h00 | Astana | 2 - 1 | Ludogorets |
Thứ 5, ngày 10/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 2 - 1 | Helsinki |
22h59 | Zalgiris | 1 - 3 | Hacken |
Thứ 6, ngày 11/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 3 - 0 | SK Dnipro-1 |
00h00 | Sheriff Tiraspol | 5 - 1 | Bate Borisov |
02h00 | Olympiakos | 1 - 0 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 6 - 2 | Breidablik |
Thứ 5, ngày 17/08 | |||
22h59 | Helsinki | 1 - 2 | Karabakh Agdam |
Thứ 6, ngày 18/08 | |||
00h00 | Hacken | 5 - 0 | Zalgiris |
00h30 | Breidablik | 1 - 0 | Zrinjski |
01h00 | Ludogorets | 5 - 1 | Astana |
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 1 | Slavia Praha |
01h00 | Genk | 1 - 1 | Olympiakos |
01h00 | Bate Borisov | 2 - 2 | Sheriff Tiraspol |