Cúp C3 Châu Âu, vòng 2
Yusuf Otubanjo (36')
Artak Dashyan (35')
FT
88'
81'
76'
74'
74'
66'
66'
66'
64'
60'
45'
45'
45'
38'
36'
35'
23'
13(7) | Sút bóng | 19(5) |
4 | Phạt góc | 9 |
14 | Phạm lỗi | 10 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
4 | Thẻ vàng | 2 |
1 | Việt vị | 1 |
44% | Cầm bóng | 56% |
28/10 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Pyunik |
15/09 | Pyunik | 2 - 0 | Slo. Bratislava |
07/07 | Slo. Bratislava | 5 - 0 | Pyunik |
29/06 | Pyunik | 1 - 4 | Slo. Bratislava |
16/03 | Pyunik | 3 - 1 | BKMA Yerevan |
12/03 | Pyunik | 5 - 3 | Van Yerevan |
08/03 | Van Yerevan | 1 - 0 | Pyunik |
04/03 | Pyunik | 2 - 1 | West Armenia |
27/02 | Urartu | 1 - 1 | Pyunik |
17/03 | Slo. Bratislava | 0 - 2 | Spartak Trnava |
14/03 | Slo. Bratislava | 1 - 3 | Zelez. Podbrezova |
08/03 | Ruzomberok | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02/03 | Slo. Bratislava | 2 - 0 | Spartak Trnava |
28/02 | Slo. Bratislava | 1 - 0 | MSK Zilina |
Châu Á: -0.89*1/4 : 0*0.70
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên SBRA khi thắng 2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: SBRA
Tài xỉu: 0.88*2 1/4*0.92
5 trận gần đây của SBRA có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
2. | Slo. Bratislava | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 10 |
Thứ 5, ngày 05/10 | |||
21h30 | Astana | 1 - 2 | Vik.Plzen |
23h45 | Bodo Glimt | 0 - 1 | Club Brugge |
23h45 | O.Ljubljana | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
23h45 | Besiktas | 2 - 3 | Lugano |
23h45 | KF Ballkani | 2 - 0 | Dinamo Zagreb |
23h45 | Gent | 2 - 0 | Maccabi TA |
23h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Lille |
23h45 | Breidablik | 0 - 1 | Zorya |
Thứ 6, ngày 06/10 | |||
02h00 | Fiorentina | 2 - 2 | Ferencvaros |
02h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 2 | Genk |
02h00 | Spartak Trnava | 1 - 2 | Fenerbahce |
02h00 | Aberdeen | 1 - 1 | Helsinki |
02h00 | PAOK | 2 - 1 | Ein.Frankfurt |
02h00 | Aston Villa | 1 - 0 | Zrinjski |
02h00 | Nordsjaelland | 7 - 1 | Ludogorets |
02h00 | AZ Alkmaar | 1 - 0 | Legia Wars. |