VĐQG Argentina, vòng 8
L. Ponzio (Kiến tạo: N. De La Cruz) (69')
FT
(73') N. Nandez (Kiến tạo: P. Perez)
(42') E. Cardona
22/04 | River Plate | 2 - 3 | Boca Juniors |
26/02 | River Plate | 1 - 1 | Boca Juniors |
02/10 | Boca Juniors | 0 - 2 | River Plate |
08/05 | River Plate | 1 - 0 | Boca Juniors |
12/09 | Boca Juniors | 1 - 0 | River Plate |
25/04 | Libertad | 1 - 2 | River Plate |
22/04 | River Plate | 2 - 3 | Boca Juniors |
16/04 | Instituto | 1 - 3 | River Plate |
12/04 | River Plate | 2 - 0 | Nacional(URU) |
08/04 | River Plate | 2 - 1 | Rosario Central |
01/05 | Estudiantes LP | 1 - 1 | Boca Juniors |
26/04 | Fortaleza/CE | 4 - 2 | Boca Juniors |
22/04 | River Plate | 2 - 3 | Boca Juniors |
17/04 | Boca Juniors | 1 - 0 | Godoy Cruz |
13/04 | Estudiantes LP | 1 - 0 | Boca Juniors |
Châu Á: -0.93*0 : 0*0.80
RIV đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/5 trận gần đây). Mặt khác, BJU thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: BJU
Tài xỉu: 0.93*2 1/4*0.93
3/5 trận gần đây của BJU có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | River Plate | 14 | 7 | 6 | 1 | 26 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 25 | 27 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
4. | Boca Juniors | 14 | 7 | 4 | 3 | 20 | 12 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 | 25 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |