Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
FT
(89') Isaac Kiese Thelin
(76') Veljko Birmancevic
89'
89'
82'
80'
76'
76'
74'
69'
60'
56'
44'
29'
21'
13'
9(2) | Sút bóng | 8(3) |
5 | Phạt góc | 3 |
13 | Phạm lỗi | 7 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
4 | Thẻ vàng | 3 |
4 | Việt vị | 3 |
50% | Cầm bóng | 50% |
26/08 | Sivasspor | 0 - 2 | Malmo |
19/08 | Malmo | 3 - 1 | Sivasspor |
17/03 | Adana Demirspor | 4 - 1 | Sivasspor |
09/03 | Sivasspor | 1 - 2 | Alanyaspor |
02/03 | Kasimpasa | 0 - 0 | Sivasspor |
25/02 | Sivasspor | 4 - 1 | Pendikspor |
17/02 | Hatayspor | 1 - 1 | Sivasspor |
16/03 | Halmstads | 0 - 4 | Malmo |
10/03 | Malmo | 5 - 2 | Norrkoping |
03/03 | Malmo | 1 - 1 | Varbergs BoIS |
24/02 | Lulea | 0 - 8 | Malmo |
18/02 | Malmo | 0 - 2 | Falkenbergs |
Châu Á: 0.77*1/4 : 0*-0.95
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên MALM khi thắng trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: MALM
Tài xỉu: 1.00*2 1/2*0.80
3/5 trận gần đây của SIVA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MALM cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |