Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
02/08 | Sturm Graz | 1 - 3 | Ajax |
26/07 | Ajax | 2 - 0 | Sturm Graz |
01/05 | Sturm Graz | 2 - 1 | Rapid Wien |
28/04 | RB Salzburg | 2 - 2 | Sturm Graz |
25/04 | Rapid Wien | 1 - 3 | Sturm Graz |
20/04 | Sturm Graz | 1 - 0 | Rapid Wien |
14/04 | Hartberg | 1 - 3 | Sturm Graz |
25/04 | Ajax | 2 - 2 | SBV Excelsior |
14/04 | Ajax | 2 - 1 | Twente |
07/04 | Feyenoord | 6 - 0 | Ajax |
05/04 | Ajax | 1 - 1 | Go Ahead Eagles |
31/03 | Zwolle | 1 - 3 | Ajax |
Châu Á: 0.81*1/2 : 0*0.97
SGR thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên AJA khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: AJA
Tài xỉu: 0.96*2 3/4*0.82
4/5 trận gần đây của SGR có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của AJA cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |