Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1
FT
13/07 | Vikingur Rey. | 3 - 3 | Malmo |
06/07 | Malmo | 3 - 2 | Vikingur Rey. |
17/05 | UMF Grindavik | 1 - 4 | Vikingur Rey. |
13/05 | Vikingur Rey. | 2 - 0 | Hafnarfjordur |
06/05 | HK Kopavogur | 3 - 1 | Vikingur Rey. |
28/04 | Vikingur Rey. | 4 - 2 | KA Akureyri |
25/04 | Vikingur Rey. | 4 - 1 | Vidir Gardur |
17/05 | Malmo | 1 - 0 | GAIS |
14/05 | Goteborg | 0 - 3 | Malmo |
05/05 | Elfsborg | 3 - 1 | Malmo |
01/05 | Malmo | 1 - 1 | Djurgardens |
28/04 | Malmo | 5 - 0 | AIK Solna |
Châu Á: 0.92*3/4 : 0*0.90
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên MALM khi thắng trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: MALM
Tài xỉu: 0.95*2 3/4*0.85
4/5 trận gần đây của VIREY có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MALM cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 3, ngày 27/06 | |||
20h00 | AC d.Escaldes | 0 - 3 | Buducnost |
Thứ 4, ngày 28/06 | |||
02h00 | Breidablik | 7 - 1 | Tre Penne |
Thứ 3, ngày 11/07 | |||
22h00 | Urartu | 0 - 1 | Zrinjski |
22h30 | Lincoln Red Imps | 1 - 2 | Karabakh Agdam |
22h59 | Zalgiris | 0 - 0 | FC Struga |
Thứ 4, ngày 12/07 | |||
01h00 | Rakow Czestochowa | 1 - 0 | Flora Tallinn |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Valmiera / BSS |
01h00 | Hamrun Spartans | 0 - 4 | Maccabi Haifa |
01h45 | KF Ballkani | 2 - 0 | Ludogorets |
01h45 | Shamrock Rovers | 0 - 1 | Breidablik |
01h45 | Partizani Tirana | 1 - 1 | Bate Borisov |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Ferencvaros |
21h00 | Astana | 1 - 1 | Dinamo Tbilisi |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Larne |
Thứ 5, ngày 13/07 | |||
00h00 | Hacken | 3 - 1 | The New Saints |
00h30 | Farul Constanta | 1 - 0 | Sheriff Tiraspol |
01h30 | Slo. Bratislava | 1 - 1 | Swift Hesperange |
Thứ 3, ngày 18/07 | |||
22h00 | FC Struga | 1 - 2 | Zalgiris |
Thứ 4, ngày 19/07 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Hamrun Spartans |
00h00 | Flora Tallinn | 0 - 3 | Rakow Czestochowa |
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Farul Constanta |
01h00 | The New Saints | 0 - 2 | Hacken |
01h00 | Zrinjski | 1 - 2 | Urartu |
01h00 | Bate Borisov | 2 - 0 | Partizani Tirana |
02h15 | Breidablik | 2 - 1 | Shamrock Rovers |
22h00 | Valmiera / BSS | 1 - 2 | O.Ljubljana |
22h59 | Ferencvaros | 0 - 3 | KI Klaksvik |
22h59 | Dinamo Tbilisi | 1 - 2 | Astana |
22h59 | Karabakh Agdam | 4 - 0 | Lincoln Red Imps |
Thứ 5, ngày 20/07 | |||
01h00 | Swift Hesperange | 0 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ludogorets | 4 - 0 | KF Ballkani |
01h30 | Larne | 2 - 1 | Helsinki |