x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

ĐT BRAZIL TRIỆU TẬP ĐỘI HÌNH THÁNG 9: NEYMAR TRỞ LẠI

09:07 | 17/08/2019

HLV ĐT Brazil Tite đã công bố danh sách triệu tập cho đợt tập trung vào đầu tháng 9 tới.

Đầu tháng 9 tới, ĐT Brazil sẽ có hai trận giao hữu với ĐT Colombia và Peru, lần lượt vào các ngày 7 và 11. Và bất chấp mùa giải tại châu Âu vừa mới bắt đầu, HLV Tite vẫn triệu tập những ngôi sao sáng giá nhất của bóng đá xứ sở samba.

Đáng kể như thủ thành Ederson, hậu vệ Marquinhos, Militao, tiền vệ Casemiro, Coutinho hay tiền đạo Firmino. Bên cạnh đó, Neymar cũng trở lại sau khi lỡ hẹn với kỳ Copa America 2019 mà Selecao đã đăng quang. 

Ngoài ra, đáng chú ý là sự xuất hiện của tài năng trẻ 19 tuổi Vinicius. Với sự hiện diện của cầu thủ này, Real Madrid là CLB đóng góp nhiều tuyển thủ nhất cho Selecao ở đợt tập trung lần này với 3 người (Militao, Casemiro và Vinicius).

Danh sách triệu tập ĐT Brazil:

Thủ môn: Ederson (Manchester City), Weverton (Palmeiras), Ivan (Ponte Preta).

Hậu vệ: Alves (Sao Paulo), Fagner (Corinthians), Alex Sandro (Juventus), Jorge (Santos), Marquinhos, Thiago Silva (PSG), Militao (Real Madrid), Samir (Udinese).

Tiền vệ: Casemiro (Real Madrid), Arthur, Coutinho (Barcelona), Allan (Nápoli), Fabinho (Liverpool), Lucas Paquetá (Milan).

Tiền đạo: Bruno Henrique (Flamengo), David Neres (Ajax), Firmino (Liverpool), Neymar (PSG), Richarlison (Everton), Vinicius Jr (Real Madrid).

Loading...
BÌNH LUẬN:
TIN LIÊN QUAN

LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY

CÚP C2 CHÂU ÂU, VÒNG 1
23h55 Standard Liege VS Vitoria Guimaraes
23h55 Karabakh Agdam VS Sevilla
23h55 Dinamo Kiev VS Malmo
23h55 Lask VS Rosenborg
23h55 Kobenhavn VS Lugano
23h55 CFR Cluj VS Lazio
23h55 Basel VS Krasnodar
23h55 Apoel FC VS Dudelange
23h55 Ein.Frankfurt VS Arsenal
23h55 Getafe VS Trabzonspor
23h55 PSV Eindhoven VS Sporting Lisbon
23h55 Rennes VS Celtic
02h00 Ludogorets VS Cska Moscow
02h00 Gent VS Saint Etienne
02h00 Slo. Bratislava VS Besiktas
02h00 Partizan VS AZ Alkmaar
02h00 Espanyol VS Ferencvaros
02h00 M.gladbach VS Wolfsberger AC
02h00 Man Utd VS Astana
02h00 Porto VS Young Boys
02h00 Rangers VS Feyenoord
02h00 Roma VS Istanbul BB
02h00 Wolfsburg VS PFK Aleksandriya
02h00 Wolves VS Braga
VÒNG LOẠI U17 NỮ CHÂU ÂU, VÒNG 1
18h00 Thụy Sỹ U17 Nữ VS Moldova U17 Nữ
18h00 Romania U17 Nữ VS T.N.Kỳ U17 Nữ
U16 NỮ CHÂU Á, VÒNG 2
16h00 Trung Quốc U16 Nữ VS Triều Tiên U16 Nữ
19h00 Việt Nam U16 Nữ VS Hàn Quốc U16 Nữ
VÒNG LOẠI U16 CHÂU Á, VÒNG 1
16h00 Đảo Guam U16 VS Hồng Kông U16
19h00 Singapore U16 VS Triều Tiên U16
COPA SUDAMERICANA, VÒNG Ban Ket
07h30 Corinthians/SP VS Independiente
07h30 Colon VS Atl. Mineiro/MG
HẠNG 2 TÂY BAN NHA, VÒNG 6
00h00 Real Oviedo VS Extremadura UD
Loading...
Loading...
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo