Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
FT
(89') Serdar Dursun
(08') Joshua King
90+1'
89'
86'
83'
79'
79'
75'
75'
73'
60'
59'
49'
45'
31'
22'
08'
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
1 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
26/08 | Fenerbahce | 4 - 1 | Austria Wien |
19/08 | Austria Wien | 0 - 2 | Fenerbahce |
23/04 | WSG Swarovski Tirol | 1 - 0 | Austria Wien |
20/04 | Austria Wien | 3 - 0 | WSG Swarovski Tirol |
13/04 | Wolfsberger AC | 0 - 1 | Austria Wien |
06/04 | Austria Wien | 1 - 1 | Aust Lustenau |
30/03 | Austria Wien | 0 - 0 | Blau Weiss Linz |
23/04 | Sivasspor | 2 - 2 | Fenerbahce |
19/04 | Fenerbahce | 1 - 0 | Olympiakos |
14/04 | Fatih Karagumruk | 1 - 2 | Fenerbahce |
11/04 | Olympiakos | 3 - 2 | Fenerbahce |
08/04 | Galatasaray | 3 - 0 | Fenerbahce |
Châu Á: 0.94*1/4 : 0*0.88
AWIE chơi tốt trên sân nhà khi thắng 3/4 trận đấu vừa qua. Trong khi đó, FEN chơi thiếu thuyết phục khi chỉ thắng 2/5 trận gần nhất.Dự đoán: AWIE
Tài xỉu: 0.94*2 1/2*0.86
4/5 trận gần đây của AWIE có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của FEN cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |