Cúp C3 Châu Âu, vòng Knock out
Yari Verschaeren (68')
Franco Russo (O.g 13')
FT
(71') Thiago
120+3'
105'
103'
97'
93'
93'
90+7'
90+2'
90'
84'
83'
83'
78'
71'
68'
62'
57'
56'
45'
26'
16'
16'
13'
12'
19(8) | Sút bóng | 14(1) |
11 | Phạt góc | 4 |
18 | Phạm lỗi | 17 |
0 | Thẻ đỏ | 1 |
4 | Thẻ vàng | 6 |
3 | Việt vị | 3 |
52% | Cầm bóng | 48% |
24/02 | Anderlecht | 2 - 1 | Ludogorets |
17/02 | Ludogorets | 1 - 0 | Anderlecht |
17/03 | Anderlecht | 0 - 1 | Kortrijk |
10/03 | RWD Molenbeek | 0 - 3 | Anderlecht |
04/03 | Anderlecht | 1 - 0 | Eupen |
25/02 | Club Brugge | 1 - 2 | Anderlecht |
19/02 | Anderlecht | 4 - 1 | Sint Truiden |
23/03 | Ludogorets | 2 - 3 | Steaua Bucuresti |
16/03 | Ludogorets | 6 - 0 | Lok. Sofia |
10/03 | Botev Plovdiv | 0 - 2 | Ludogorets |
03/03 | Ludogorets | 2 - 0 | CSKA 1948 Sofia |
29/02 | Ludogorets | 3 - 1 | CSKA 1948 Sofia |
Châu Á: 0.89*0 : 1/2*0.99
ANDE đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3/5 trận gần đây). Mặt khác, LUDO thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: LUDO
Tài xỉu: -0.95*2 1/2*0.82
3/5 trận gần đây của ANDE có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng H | |||||||||||||||||||
2. | Ludogorets | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 12 |
Thứ 6, ngày 16/02 | |||
00h45 | Union Saint-Gilloise | 2 - 2 | Ein.Frankfurt |
00h45 | Molde | 3 - 2 | Legia Wars. |
00h45 | Olympiakos | 1 - 0 | Ferencvaros |
00h45 | Sturm Graz | 4 - 1 | Slo. Bratislava |
03h00 | Servette | 0 - 0 | Ludogorets |
03h00 | Ajax | 2 - 2 | Bodo Glimt |
03h00 | Maccabi Haifa | 1 - 0 | Gent |
03h00 | Real Betis | 0 - 1 | Dinamo Zagreb |
Thứ 5, ngày 22/02 | |||
00h00 | Gent | 1 - 1 | Maccabi Haifa |
Thứ 6, ngày 23/02 | |||
00h45 | Bodo Glimt | 1 - 1 | Ajax |
00h45 | Ludogorets | 0 - 1 | Servette |
00h45 | Dinamo Zagreb | 1 - 1 | Real Betis |
03h00 | Legia Wars. | 0 - 3 | Molde |
03h00 | Ferencvaros | 0 - 1 | Olympiakos |
03h00 | Ein.Frankfurt | 1 - 2 | Union Saint-Gilloise |
03h00 | Slo. Bratislava | 0 - 1 | Sturm Graz |