|   
Apoel FC
Thành phố:
Quốc gia: Síp
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ APOEL FC
11/07 Suduva 3 - 1 Apoel FC
22/06 Arka Gdynia 2 - 0 Apoel FC
12/05 Apoel FC 2 - 1 Anorthosis
05/05 AEL Limassol 1 - 2 Apoel FC
29/04 Apoel FC 2 - 1 Apollon Limassol
25/04 Apoel FC 1 - 2 AEK Larnaka
18/04 AEK Larnaka 2 - 0 Apoel FC
15/04 Apoel FC 4 - 1 Omonia Nicosia
04/04 Anorthosis 0 - 0 Apoel FC
31/03 Apoel FC 3 - 1 AEL Limassol
LỊCH THI ĐẤU APOEL FC
18/07 Apoel FC vs Suduva
28/09 Apoel FC vs AEK Larnaka
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Codina

    Thế Giới

    1
  • D.Chiotis

    Hy Lạp

    22
  • U.Pardo

    Tây Ban Nha

    78
  • T.Kissas

    Síp

    88
  • Waterman

    Síp

    99
Hậu vệ:
  • J.Guilherme

    Brazil

    3
  • Jesús Rueda

    Tây Ban Nha

    5
  • A.Riise

    Na Uy

    6
  • Antoniades

    Síp

    15
  • I.Astiz

    Hy Lạp

    23
  • Christofides

    Síp

    25
  • M.Sergio

    Bồ Đào Nha

    28
  • P. Vouros

    Síp

    29
  • N.Ioannou

    Síp

    44
  • Carlao

    Brazil

    50
  • Kaka

    Brazil

    73
Tiền vệ:
  • K.Artymatas

    Síp

    4
  • G.Efrem

    Síp

    7
  • M. Poté

    8
  • Charalambides

    Síp

    10
  • N.Alexandrou

    Síp

    11
  • Makridis

    Síp

    13
  • Konstantinou

    Síp

    14
  • Vinicius

    Brazil

    16
  • Stilic

    Síp

    17
  • G.Manduca

    Italia

    21
  • N.Morais

    Bồ Đào Nha

    26
  • V.Papafotis

    Síp

    31
  • A.Assiotis

    Síp

    32
  • Charalambous

    Síp

    40
  • S.Aloneftis

    Síp

    46
  • Djamas

    Thế Giới

    95
Tiền đạo:
  • Leal

    Ireland

    9
  • A.Adorno

    Italia

    12
  • P.Sotiriou

    Síp

    20
  • Piątkowski

    Síp

    27
  • D.Vincenti

    Italia

    30
  • Vander

    Síp

    77
  • Cavenaghi

    Algeria

    79
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 26/06
22h00 Santa Coloma 0 - 0 KF Drita
Thứ 4, ngày 27/06
02h00 SP La Fiorita 0 - 2 Lincoln Red Imps
Thứ 7, ngày 30/06
01h30 Lincoln Red Imps 1 - 1 KF Drita
Thứ 3, ngày 10/07
22h30 Flora Tallinn 1 - 4 Hap. Beer Sheva
22h30 Torpedo Kut. 2 - 1 Sheriff Tiraspol
22h59 Alashkert 0 - 3 Celtic
22h59 Dudelange 1 - 1 Videoton
Thứ 4, ngày 11/07
01h00 Vikingur Gota 1 - 2 Helsinki
01h15 Shkendija 5 - 0 The New Saints
01h45 KF Drita 0 - 3 Malmo
01h45 Cork City 0 - 1 Legia Wars.
21h00 Astana 1 - 0 Sutjeska
22h59 Spartaks Jurmala 0 - 0 Crvena Zvezda
22h59 Spartak Trnava 1 - 0 Zrinjski
22h59 Suduva 3 - 1 Apoel FC
Thứ 5, ngày 12/07
00h00 Kukesi 0 - 0 Valletta
00h00 Ludogorets 7 - 0 Crusaders Belfast
01h00 O.Ljubljana 0 - 1 Karabakh Agdam
03h00 Valur Rey. 1 - 0 Rosenborg
Thứ 3, ngày 17/07
22h59 Helsinki vs Vikingur Gota
Thứ 4, ngày 18/07
00h00 Apoel FC vs Suduva
00h00 Hap. Beer Sheva vs Flora Tallinn
00h00 Malmo vs KF Drita
01h00 The New Saints vs Shkendija
01h15 Videoton vs Dudelange
01h30 Crvena Zvezda vs Spartaks Jurmala
02h00 Legia Wars. vs Cork City
02h00 Crusaders Belfast vs Ludogorets
22h59 Valletta vs Kukesi
Thứ 5, ngày 19/07
00h00 Sheriff Tiraspol vs Torpedo Kut.
00h00 Karabakh Agdam vs O.Ljubljana
00h00 Zrinjski vs Spartak Trnava
00h45 Rosenborg vs Valur Rey.
01h00 Sutjeska vs Astana
01h45 Celtic vs Alashkert
Thứ 3, ngày 31/07
17h59 Basel vs PAOK
Loading...