Boi tinh yeu   |   
Celta Vigo
Thành phố: Vigo
Quốc gia: Tây Ban Nha
TT khác:

http://www.celtavigo.net/

Sân vận động:

KẾT QUẢ CELTA VIGO
21/05 Celta Vigo 2 - 2 Real Sociedad
18/05 Celta Vigo 1 - 4 Real Madrid
14/05 Alaves 3 - 1 Celta Vigo
12/05 Man Utd 1 - 1 Celta Vigo
08/05 Malaga 3 - 0 Celta Vigo
05/05 Celta Vigo 0 - 1 Man Utd
01/05 Celta Vigo 0 - 3 Athletic Bilbao
28/04 Sevilla 2 - 1 Celta Vigo
23/04 Celta Vigo 0 - 1 Real Betis
21/04 Genk 1 - 1 Celta Vigo
LỊCH THI ĐẤU CELTA VIGO
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • S.Alvarez

    Tây Ban Nha

    1
  • Blanco

    Tây Ban Nha

    13
  • D.Goldar

    Tây Ban Nha

    34
Hậu vệ:
  • H.Mallo

    Tây Ban Nha

    2
  • Fontas

    Tây Ban Nha

    3
  • D.Costas

    Tây Ban Nha

    15
  • Jonny

    Tây Ban Nha

    19
  • S.Gomez

    Tây Ban Nha

    20
  • C.Planas

    Tây Ban Nha

    21
  • G.Cabral

    Argentina

    22
  • Villar

    Tây Ban Nha

    26
  • Iván Villar

    Thế Giới

    27
  • Diego Alende

    Thế Giới

    29
  • S.Fernández

    Tây Ban Nha

    31
Tiền vệ:
  • Costas

    Tây Ban Nha

    4
  • M.Diaz

    Tây Ban Nha

    5
  • N.Radoja

    Serbia

    6
  • P.Hernandez

    Tây Ban Nha

    8
  • Pione Sisto

    Argentina

    11
  • Orellana

    Chi Lê

    14
  • D. Drazic

    Tây Ban Nha

    16
  • Naranjo

    17
  • D.Wass

    Bỉ

    18
  • J.Sene

    Đan Mạch

    23
  • G. Rossi

    Thế Giới

    25
  • B.Fernandez

    Tây Ban Nha

    28
  • K.Vazquez

    Tây Ban Nha

    33
  • Diop Gueye

    Tây Ban Nha

    36
  • J.Ramallo

    Tây Ban Nha

    47
Tiền đạo:
  • Bongonda

    Tây Ban Nha

    7
  • J.Guidetti

    Argentina

    9
  • I.Aspas

    Brazil

    10
  • Beauvue

    Pháp

    12
  • Roncaglia

    Tây Ban Nha

    24
  • D.Alende

    Argentina

    38
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 29/06
19h00 Shirak vs Gorica
21h00 Irtysh Pavlodar vs Dunav Ruse
21h45 Kairat Almaty vs Atlantas
22h00 Pyunik vs Slo. Bratislava
22h00 Ventspils vs Valur Rey.
22h00 Partizani Tirana vs Botev Plovdiv
22h20 Trencin vs Torpedo Kut.
22h30 Levadia T. vs Cork City
22h30 Dinamo Minsk vs NSI Runavik
23h00 Shakhter Soligo. vs Suduva
23h00 Shkendija vs Dacia
23h00 Dinamo Batumi vs Jagiellonia
23h00 VPS Vaasa vs O.Ljubljana
23h30 Nomme Kalju vs B36 Torshavn
23h30 Lyngby vs Bangor City
23h45 Ferencvaros vs Jelgava
23h45 Beitar Jerusalem vs Vasas Budapest
Thứ 6, ngày 30/06
00h00 Zire IK vs Differdange
00h00 Haugesund vs Coleraine
00h00 Zaria Balti vs Sarajevo
00h00 Odd Grenland vs Ballymena Utd
00h00 UE Santa Coloma vs NK Osijek
00h00 AEK Larnaka vs Lincoln Red Imps
00h00 Levski Sofia vs Sutjeska
00h00 Chikhura Sach. vs SCR Altach
00h30 Fola Esch vs Milsami
01h00 KI Klaksvik vs AIK Solna
01h00 Norrkoping vs KF Prishtina
01h00 Midtjylland vs Derry City
01h00 Vojvodina vs Ruzomberok
01h00 Connah's QN vs Helsinki
01h00 Skenderbeu vs Sant Julia
01h00 Maccabi TA vs KF Tirana
01h00 Bala Town vs Vaduz
01h30 Domzale vs Flora Tallinn
01h30 Mladost Lucani vs Inter Baku
01h30 Siroki Brijeg vs Ordabasy
01h30 Tre Penne vs Rabotnicki
01h30 FK Mladost vs Gandzasar
01h30 Crvena Zvezda vs Floriana
01h45 Lech Poznan vs Pelister
01h45 Videoton vs Balzan
01h45 Valletta vs Folgore / Falciano
01h45 Rangers vs Progres Niedercorn
01h45 Zeljeznicar vs Zeta
01h45 St. Johnstone vs FK Trakai
01h45 St Joseph's (GIB) vs AEL Limassol
01h45 Crusaders Belfast vs FK Liepaja
02h15 KR Reykjavik vs Seinajoen JK
02h15 Stjarnan vs Shamrock Rovers
Thứ 5, ngày 06/07
17h59 Bangor City vs Lyngby
17h59 Differdange vs Zire IK
17h59 Jelgava vs Ferencvaros
17h59 FK Trakai vs St. Johnstone
17h59 Gandzasar vs FK Mladost
17h59 Lincoln Red Imps vs AEK Larnaka
17h59 O.Ljubljana vs VPS Vaasa
17h59 Slo. Bratislava vs Pyunik
17h59 Vasas Budapest vs Beitar Jerusalem
17h59 Botev Plovdiv vs Partizani Tirana
17h59 Dunav Ruse vs Irtysh Pavlodar
17h59 FK Liepaja vs Crusaders Belfast
17h59 Zeta vs Zeljeznicar
17h59 Helsinki vs Connah's QN
17h59 Ruzomberok vs Vojvodina
17h59 Balzan vs Videoton
17h59 Derry City vs Midtjylland
17h59 Atlantas vs Kairat Almaty
17h59 Suduva vs Shakhter Soligo.
17h59 Folgore / Falciano vs Valletta
17h59 KF Tirana vs Maccabi TA
17h59 NSI Runavik vs Dinamo Minsk
17h59 Shamrock Rovers vs Stjarnan
17h59 Valur Rey. vs Ventspils
17h59 Pelister vs Lech Poznan
17h59 Sutjeska vs Levski Sofia
17h59 Ballymena Utd vs Odd Grenland
17h59 Cork City vs Levadia T.
17h59 Vaduz vs Bala Town
17h59 Sarajevo vs Zaria Balti
17h59 Floriana vs Crvena Zvezda
17h59 KF Prishtina vs Norrkoping
17h59 NK Osijek vs UE Santa Coloma
17h59 SCR Altach vs Chikhura Sach.
17h59 Sant Julia vs Skenderbeu
17h59 B36 Torshavn vs Nomme Kalju
17h59 Coleraine vs Haugesund
17h59 Milsami vs Fola Esch
17h59 Ordabasy vs Siroki Brijeg
17h59 Flora Tallinn vs Domzale
17h59 Inter Baku vs Mladost Lucani
17h59 Gorica vs Shirak
17h59 Progres Niedercorn vs Rangers
17h59 Torpedo Kut. vs Trencin
21h00 AEL Limassol vs St Joseph's (GIB)
21h00 Dacia vs Shkendija
22h30 Rabotnicki vs Tre Penne
23h00 Seinajoen JK vs KR Reykjavik
Thứ 6, ngày 07/07
00h00 AIK Solna vs KI Klaksvik
01h30 Jagiellonia vs Dinamo Batumi
Loading...