bong da
   |   
KR Reykjavik
Thành phố: Reykjavík
Quốc gia: Iceland
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ KR REYKJAVIK
22/07 KR Reykjavik 2 - 2 Stjarnan
19/07 KR Reykjavik 0 - 0 Molde
12/07 Molde 7 - 1 KR Reykjavik
06/07 Vestmannaeyjar 1 - 2 KR Reykjavik
02/07 KR Reykjavik 2 - 0 Breidablik
28/06 KR Reykjavik 3 - 0 UMF Njardvik
24/06 Hafnarfjordur 1 - 2 KR Reykjavik
20/06 KR Reykjavik 3 - 2 Valur Rey.
15/06 IA Akranes 1 - 3 KR Reykjavik
02/06 KR Reykjavik 1 - 0 KA Akureyri
LỊCH THI ĐẤU KR REYKJAVIK
29/07 Fylkir vs KR Reykjavik
07/08 KR Reykjavik vs UMF Grindavik
12/08 HK Kopavogur vs KR Reykjavik
20/08 KR Reykjavik vs Vikingur Rey.
26/08 KA Akureyri vs KR Reykjavik
02/09 KR Reykjavik vs IA Akranes
17/09 Valur Rey. vs KR Reykjavik
23/09 KR Reykjavik vs Hafnarfjordur
29/09 Breidablik vs KR Reykjavik
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • S. Magnusson

    Iceland

    1
Hậu vệ:
  • G. Sigurdarson

    Iceland

    2
  • R. Christiansen

    Iceland

    3
  • G. Balbi

    Iceland

    4
  • S. Fridgeirsson

    Iceland

    5
  • G. Gunnarsson

    Iceland

    6
  • A. Josepsson

    Iceland

    18
Tiền vệ:
  • J. Saevarsson

    Iceland

    8
  • T. Ragnarsson

    Iceland

    9
  • P. Palmason

    Iceland

    10
  • S. Jensson

    Iceland

    13
  • K. Magnusson

    Iceland

    16
  • O. Hauksson

    Iceland

    22
Tiền đạo:
  • G. Martin

    Anh

    7
  • A. Ormarsson

    Iceland

    11
  • H. Fridjonsson

    Iceland

    17
  • S. Frederiksen

    Thụy Sỹ

    19
  • J. Schoop

    Thụy Sỹ

    20
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 23/07
22h00 Ararat-Armenia 2 - 0 Lincoln Red Imps
22h45 HB Torshavn 2 - 2 Linfield
22h55 Shkendija 1 - 2 Dudelange
Thứ 4, ngày 24/07
01h00 Santa Coloma 0 - 0 Astana
01h30 Tre Penne 0 - 5 Suduva
23h00 Slo. Bratislava vs KF Feronikeli
Thứ 5, ngày 25/07
20h30 Pyunik vs Jablonec
21h45 Ventspils vs Gzira Utd
22h00 Gabala FC vs Dinamo Tbilisi
22h30 AEK Larnaka vs Levski Sofia
22h30 Partizani Tirana vs Sheriff Tiraspol
23h00 Chikhura Sach. vs Aberdeen
23h30 Utrecht vs Zrinjski
23h55 Budapest Honved vs FC Uni.Craiova
Thứ 6, ngày 26/07
01h00 Haugesund vs Sturm Graz
01h00 Shakhter Soligo. vs Esbjerg FB
01h00 Arsenal-Tula vs Neftchi Baku
01h00 Molde vs Cukaricki
01h00 Alashkert vs Steaua Bucuresti
01h00 Mlada Boleslav vs Ordabasy
01h00 Lechia GD vs Brondby
01h00 Flora Tallinn vs Ein.Frankfurt
01h00 Malatyaspor vs O.Ljubljana
01h30 Connah's QN vs Partizan
01h30 Hap. Beer Sheva vs Kairat Almaty
01h30 Cska Sofia vs NK Osijek
01h30 Lok. Plovdiv vs Spartak Trnava
02h00 Videoton vs Vaduz
02h00 Norrkoping vs FK Liepaja
02h00 Piast Gliwice vs Riga FC
02h00 Jeunesse Esch vs Vitoria Guimaraes
02h15 Luzern vs KI Klaksvik
02h30 AZ Alkmaar vs Hacken
02h30 Aris Salonica vs AEL Limassol
02h30 Dunajska Stred vs Atromitos
02h45 Wolves vs Crusaders Belfast
02h45 Buducnost vs Zorya
02h45 Gent vs Viitorul C.
02h45 Strasbourg vs Maccabi Haifa
02h45 Domzale vs Malmo
02h45 Rangers vs Progres Niedercorn
03h00 Valur Rey. vs Ludogorets
03h00 Espanyol vs Stjarnan
03h00 Shamrock Rovers vs Apollon Limassol
03h00 Torino vs Debreceni
03h00 Legia Wars. vs KuPS
Thứ 3, ngày 30/07
23h45 Suduva vs Tre Penne
23h45 Lincoln Red Imps vs Ararat-Armenia
23h55 Dudelange vs Shkendija
Thứ 4, ngày 31/07
00h00 KF Feronikeli vs Slo. Bratislava
Thứ 5, ngày 01/08
02h45 Cukaricki vs Molde
22h00 Ordabasy vs Mlada Boleslav
22h00 Astana vs Santa Coloma
22h30 Kairat Almaty vs Hap. Beer Sheva
23h00 Viitorul C. vs Gent
Thứ 6, ngày 02/08
00h00 Zorya vs Buducnost
00h15 FC Uni.Craiova vs Budapest Honved
00h30 Debreceni vs Torino
00h30 Riga FC vs Piast Gliwice
00h30 Levski Sofia vs AEK Larnaka
00h30 Hacken vs AZ Alkmaar
01h00 Jablonec vs Pyunik
01h00 Sheriff Tiraspol vs Partizani Tirana
01h00 Neftchi Baku vs Arsenal-Tula
01h00 FK Liepaja vs Norrkoping
01h00 Atromitos vs Dunajska Stred
01h00 Apollon Limassol vs Shamrock Rovers
01h00 Malmo vs Domzale
01h00 Zrinjski vs Utrecht
01h00 KuPS vs Legia Wars.
01h00 Dinamo Tbilisi vs Gabala FC
01h00 KI Klaksvik vs Luzern
01h00 Maccabi Haifa vs Strasbourg
01h00 Vaduz vs Videoton
01h00 AEL Limassol vs Aris Salonica
01h30 Ludogorets vs Valur Rey.
01h30 Brondby vs Lechia GD
01h45 Esbjerg FB vs Shakhter Soligo.
02h00 O.Ljubljana vs Malatyaspor
02h00 Progres Niedercorn vs Rangers
02h00 Gzira Utd vs Ventspils
02h30 Sturm Graz vs Haugesund
02h30 Steaua Bucuresti vs Alashkert
02h30 Ein.Frankfurt vs Flora Tallinn
02h45 Spartak Trnava vs Lok. Plovdiv
02h45 Aberdeen vs Chikhura Sach.
02h45 NK Osijek vs Cska Sofia
02h45 Linfield vs HB Torshavn
03h00 Crusaders Belfast vs Wolves
03h00 Partizan vs Connah's QN
03h00 Vitoria Guimaraes vs Jeunesse Esch
03h15 Stjarnan vs Espanyol
Loading...