Boi tinh yeu   |   
Krasnodar
Thành phố: Krasnodar
Quốc gia: Nga
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ KRASNODAR
21/05 Tom Tomsk 1 - 5 Krasnodar
17/05 Zenit 1 - 0 Krasnodar
13/05 Ural S.r. 1 - 1 Krasnodar
07/05 Gazovik Orenburg 1 - 0 Krasnodar
01/05 Krasnodar 0 - 0 Anzhi
27/04 Amkar Perm 0 - 2 Krasnodar
23/04 Krasnodar 2 - 0 Arsenal-Tula
15/04 Rubin Kazan 0 - 1 Krasnodar
09/04 Krasnodar 1 - 1 Cska Moscow
03/04 Rostov 0 - 0 Krasnodar
LỊCH THI ĐẤU KRASNODAR
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • S. Kritsyuk

    Thế Giới

    1
  • Dykan

    Nga

    31
  • Kavlinov

    Nga

    51
  • D. Adamov

    Nga

    66
  • D. Fomin

    Nga

    74
  • A. Sinitsyn

    Thế Giới

    88
Hậu vệ:
  • M. Izmailov

    Châu Âu

    2
  • A. Martynovich

    Belarus

    4
  • D. Torbinski

    Ba Lan

    5
  • Granqvist

    Nga

    6
  • C. Ramírez

    Ecuador

    12
  • Kaleshin

    Nga

    17
  • Burmistrov

    Nga

    19
  • R.Sigurdsson

    Bắc Ireland

    27
  • Dmitri Novak

    Nga

    42
  • Marchenko

    Nga

    48
  • Kuzmichev

    Nga

    71
  • A. Sinitsyn

    Thế Giới

    91
Tiền vệ:
  • Naldo

    Nga

    3
  • Mamaev

    Nga

    7
  • Gazinski

    Nga

    8
  • Ahmedov

    Israel

    10
  • Izmailov

    Nga

    11
  • Wanderson

    Nga

    14
  • R. Shirokov

    Nga

    15
  • Pomerko

    Nga

    16
  • Bystrov

    Nga

    18
  • Adzhindzhal

    Nga

    20
  • Laborde

    Colombia

    21
  • Joaozinho

    Brazil

    22
  • Pereyra

    Uruguay

    33
  • K. Eboue

    Thế Giới

    38
  • A. Tataev

    Thế Giới

    41
  • A. Jedrzejczyk

    Thế Giới

    55
  • Lanin

    Nga

    64
  • Ageev

    Nga

    76
  • Kabore

    Nga

    77
  • Nesterenko

    Nga

    81
Tiền đạo:
  • Ari

    Brazil

    9
  • Komlichenko

    Nga

    63
  • D. Vorobyev

    Nga

    78
  • F. Smolov

    Nga

    90
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 29/06
19h00 Shirak vs Gorica
21h00 Irtysh Pavlodar vs Dunav Ruse
21h45 Kairat Almaty vs Atlantas
22h00 Pyunik vs Slo. Bratislava
22h00 Ventspils vs Valur Rey.
22h00 Partizani Tirana vs Botev Plovdiv
22h20 Trencin vs Torpedo Kut.
22h30 Levadia T. vs Cork City
22h30 Dinamo Minsk vs NSI Runavik
23h00 Shakhter Soligo. vs Suduva
23h00 Shkendija vs Dacia
23h00 Dinamo Batumi vs Jagiellonia
23h00 VPS Vaasa vs O.Ljubljana
23h30 Nomme Kalju vs B36 Torshavn
23h30 Lyngby vs Bangor City
23h45 Ferencvaros vs Jelgava
23h45 Beitar Jerusalem vs Vasas Budapest
Thứ 6, ngày 30/06
00h00 Zire IK vs Differdange
00h00 Haugesund vs Coleraine
00h00 Zaria Balti vs Sarajevo
00h00 Odd Grenland vs Ballymena Utd
00h00 UE Santa Coloma vs NK Osijek
00h00 AEK Larnaka vs Lincoln Red Imps
00h00 Levski Sofia vs Sutjeska
00h00 Chikhura Sach. vs SCR Altach
00h30 Fola Esch vs Milsami
01h00 KI Klaksvik vs AIK Solna
01h00 Norrkoping vs KF Prishtina
01h00 Midtjylland vs Derry City
01h00 Vojvodina vs Ruzomberok
01h00 Connah's QN vs Helsinki
01h00 Skenderbeu vs Sant Julia
01h00 Maccabi TA vs KF Tirana
01h00 Bala Town vs Vaduz
01h30 Domzale vs Flora Tallinn
01h30 Mladost Lucani vs Inter Baku
01h30 Siroki Brijeg vs Ordabasy
01h30 Tre Penne vs Rabotnicki
01h30 FK Mladost vs Gandzasar
01h30 Crvena Zvezda vs Floriana
01h45 Lech Poznan vs Pelister
01h45 Videoton vs Balzan
01h45 Valletta vs Folgore / Falciano
01h45 Rangers vs Progres Niedercorn
01h45 Zeljeznicar vs Zeta
01h45 St. Johnstone vs FK Trakai
01h45 St Joseph's (GIB) vs AEL Limassol
01h45 Crusaders Belfast vs FK Liepaja
02h15 KR Reykjavik vs Seinajoen JK
02h15 Stjarnan vs Shamrock Rovers
Thứ 5, ngày 06/07
17h59 Bangor City vs Lyngby
17h59 Differdange vs Zire IK
17h59 Jelgava vs Ferencvaros
17h59 FK Trakai vs St. Johnstone
17h59 Gandzasar vs FK Mladost
17h59 Lincoln Red Imps vs AEK Larnaka
17h59 O.Ljubljana vs VPS Vaasa
17h59 Slo. Bratislava vs Pyunik
17h59 Vasas Budapest vs Beitar Jerusalem
17h59 Botev Plovdiv vs Partizani Tirana
17h59 Dunav Ruse vs Irtysh Pavlodar
17h59 FK Liepaja vs Crusaders Belfast
17h59 Zeta vs Zeljeznicar
17h59 Helsinki vs Connah's QN
17h59 Ruzomberok vs Vojvodina
17h59 Balzan vs Videoton
17h59 Derry City vs Midtjylland
17h59 Atlantas vs Kairat Almaty
17h59 Suduva vs Shakhter Soligo.
17h59 Folgore / Falciano vs Valletta
17h59 KF Tirana vs Maccabi TA
17h59 NSI Runavik vs Dinamo Minsk
17h59 Shamrock Rovers vs Stjarnan
17h59 Valur Rey. vs Ventspils
17h59 Pelister vs Lech Poznan
17h59 Sutjeska vs Levski Sofia
17h59 Ballymena Utd vs Odd Grenland
17h59 Cork City vs Levadia T.
17h59 Vaduz vs Bala Town
17h59 Sarajevo vs Zaria Balti
17h59 Floriana vs Crvena Zvezda
17h59 KF Prishtina vs Norrkoping
17h59 NK Osijek vs UE Santa Coloma
17h59 SCR Altach vs Chikhura Sach.
17h59 Sant Julia vs Skenderbeu
17h59 B36 Torshavn vs Nomme Kalju
17h59 Coleraine vs Haugesund
17h59 Milsami vs Fola Esch
17h59 Ordabasy vs Siroki Brijeg
17h59 Flora Tallinn vs Domzale
17h59 Inter Baku vs Mladost Lucani
17h59 Gorica vs Shirak
17h59 Progres Niedercorn vs Rangers
17h59 Torpedo Kut. vs Trencin
21h00 AEL Limassol vs St Joseph's (GIB)
21h00 Dacia vs Shkendija
22h30 Rabotnicki vs Tre Penne
23h00 Seinajoen JK vs KR Reykjavik
Thứ 6, ngày 07/07
00h00 AIK Solna vs KI Klaksvik
01h30 Jagiellonia vs Dinamo Batumi
Loading...