Boi tinh yeu   |    tien len mien nam   |    game bai doi thuong
Lok. Moscow
Thành phố: Moscow
Quốc gia: Nga
TT khác:

http://www.fclm.ru

Sân vận động:

KẾT QUẢ LOK. MOSCOW
04/12 Lok. Moscow 2 - 0 Terek Grozny
01/12 Tom Tomsk 1 - 6 Lok. Moscow
26/11 Lok. Moscow 1 - 1 Ural S.r.
19/11 Gazovik Orenburg 1 - 1 Lok. Moscow
05/11 Lok. Moscow 4 - 0 Anzhi
31/10 Rubin Kazan 2 - 0 Lok. Moscow
27/10 Krylya Sovetov 1 - 3 Lok. Moscow
23/10 Lok. Moscow 1 - 0 Cska Moscow
15/10 Amkar Perm 0 - 0 Lok. Moscow
01/10 Lok. Moscow 1 - 1 Arsenal-Tula
LỊCH THI ĐẤU LOK. MOSCOW
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Guilherme

    Thế Giới

    1
  • Lantratov

    Thế Giới

    16
  • A.Kochenkov

    Thế Giới

    77
  • Abaev

    Thế Giới

    81
Hậu vệ:
  • Pejcinovic

    Thế Giới

    5
  • Corluka

    Thế Giới

    14
  • A.Logashov

    Nga

    15
  • Belyaev

    Nga

    22
  • Denisov

    Thế Giới

    29
  • Yanbayev

    Thế Giới

    55
  • Seraskhov

    Nga

    75
  • D. N’Dinga

    Nga

    88
Tiền vệ:
  • Kasaev

    Thế Giới

    3
  • Fernandes

    Thế Giới

    4
  • Maicon

    Thế Giới

    7
  • Sheshukov

    Thế Giới

    8
  • Boussoufa

    Thế Giới

    11
  • Mykhalyk

    Thế Giới

    17
  • A.Kolomeytsev

    Nga

    18
  • Samedov

    Thế Giới

    19
  • Niasse

    Thế Giới

    21
  • Tarasov

    Nga

    23
  • P. Skuletic

    Thế Giới

    25
  • Tigorev

    Nga

    26
  • D.Barinov

    Nga

    36
  • Lobantsev

    Thế Giới

    41
  • Shishkin

    Thế Giới

    49
  • Makarov

    Thế Giới

    52
  • Miranchuk

    Thế Giới

    59
  • Anton Miranchuk

    Nga

    60
  • N. Kipiani

    Nga

    80
Tiền đạo:
  • M.Grigorjev

    Thế Giới

    9
  • Durica

    Châu Âu

    28
  • P. Skuletic

    Nga

    32
  • N'Doye

    Thế Giới

    33
  • Zhemaletdinov

    Nga

    96
LỊCH THI ĐẤU VĐQG NGA
Thứ 7, ngày 03/12
18h00 Cska Moscow 4 - 0 Ural S.r.
22h59 Rostov 0 - 0 Zenit
C.Nhật, ngày 04/12
20h00 Lok. Moscow 2 - 0 Terek Grozny
Thứ 2, ngày 05/12
17h00 Ufa 1 - 0 Tom Tomsk
18h00 Amkar Perm 3 - 0 Gazovik Orenburg
22h59 Krasnodar 1 - 1 Krylya Sovetov
23h30 Spartak Moscow 2 - 1 Rubin Kazan
23h30 Arsenal-Tula 1 - 0 Anzhi
Loading...