x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Midtjylland
Thành phố: Herning
Quốc gia: Đan Mạch
TT khác:

http://www.fcm.dk

Sân vận động:

KẾT QUẢ MIDTJYLLAND
26/05 Odense BK 0 - 0 Midtjylland
22/05 Midtjylland 3 - 2 Randers
17/05 Silkeborg IF 1 - 4 Midtjylland
13/05 Midtjylland 2 - 2 Brondby
08/05 Aalborg BK 1 - 2 Midtjylland
04/05 Midtjylland 3 - 1 Vejle
01/05 Midtjylland 0 - 0 Kobenhavn
28/04 Vejle 0 - 1 Midtjylland
26/04 Brondby 1 - 3 Midtjylland
18/04 Midtjylland 2 - 0 Aalborg BK

LỊCH THI ĐẤU MIDTJYLLAND

30/06 Midtjylland vs Aalborg BK
19/07 Midtjylland vs AEK Larnaka
26/07 AEK Larnaka vs Midtjylland
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Dahlin

    Đan Mạch

    16
  • Madsen

    Đan Mạch

    43
  • J. Lossl

    Đan Mạch

    112
Hậu vệ:
  • Hansen

    Đan Mạch

    1
  • Sviatchenko

    Đan Mạch

    4
  • Hoegh

    Châu Âu

    5
  • Andersson

    Thế Giới

    6
  • B. Kraev

    Đan Mạch

    15
  • L. Vibe

    Đan Mạch

    26
  • Sviatchenko

    Đan Mạch

    28
  • Isaksen

    Đan Mạch

    45
Tiền vệ:
  • D. Cools

    Đan Mạch

    2
  • Sparv

    Đan Mạch

    3
  • P. Sisto

    Đan Mạch

    7
  • Andersson

    Đan Mạch

    8
  • A. Scholz

    Thế Giới

    14
  • M. James

    Đan Mạch

    25
  • Sisto

    Đan Mạch

    27
  • Paulinho

    Đan Mạch

    29
  • O. Ottesen

    Châu Âu

    30
  • M. Anderson

    Châu Âu

    34
  • A. Dreyer

    Đan Mạch

    36
  • F. Onyeka

    Châu Âu

    38
Tiền đạo:
  • S. Kaba

    Đan Mạch

    9
  • Evander

    Đan Mạch

    10
  • A. Mabil

    Đan Mạch

    11
  • Onuachu

    Đan Mạch

    33
  • J. Cajuste

    Châu Âu

    40
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 21/06
20h00 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
Thứ 4, ngày 22/06
02h30 Levadia T. 1 - 6 Vikingur Rey.
Thứ 7, ngày 25/06
02h30 Inter d.Escaldes 0 - 1 Vikingur Rey.
Thứ 3, ngày 05/07
23h00 Pyunik vs CFR Cluj
Thứ 4, ngày 06/07
00h45 Ludogorets vs Sutjeska
01h00 The New Saints vs Linfield
01h00 Lech Poznan vs Karabakh Agdam
01h30 Shamrock Rovers vs Hibernians Paola
01h45 Shkupi vs Lincoln Red Imps
21h00 Tobol Kostanay vs Ferencvaros
23h00 Helsinki vs Rigas Futbola Skola
23h00 Bodo Glimt vs KI Klaksvik
Thứ 5, ngày 07/07
00h30 Dudelange vs KF Tirana
01h00 Zrinjski vs Sheriff Tiraspol
01h15 Maribor vs Shakhter Soligo.
01h30 Slo. Bratislava vs Dinamo Batumi
Thứ 3, ngày 12/07
22h30 Rigas Futbola Skola vs Helsinki
23h00 Karabakh Agdam vs Lech Poznan
23h00 Lincoln Red Imps vs Shkupi
Thứ 4, ngày 13/07
01h00 KI Klaksvik vs Bodo Glimt
01h00 Hibernians Paola vs Shamrock Rovers
01h00 KF Tirana vs Dudelange
01h45 Linfield vs The New Saints
02h00 Sutjeska vs Ludogorets
Thứ 5, ngày 14/07
00h00 Sheriff Tiraspol vs Zrinjski
00h00 Shakhter Soligo. vs Maribor
00h00 Dinamo Batumi vs Slo. Bratislava
01h00 Ferencvaros vs Tobol Kostanay
01h30 CFR Cluj vs Pyunik
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo