Boi tinh yeu   |   
Olympiakos
Thành phố: Piraeus
Quốc gia: Hy Lạp
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ OLYMPIAKOS
08/07 KV Mechelen 0 - 6 Olympiakos
30/04 Panaitolikos 0 - 2 Olympiakos
26/04 AEK Athens 0 - 1 Olympiakos
23/04 Olympiakos 5 - 0 Pas Giannina
13/04 Olympiakos 1 - 2 AEK Athens
09/04 Levadiakos 1 - 1 Olympiakos
05/04 Kerkyra 0 - 2 Olympiakos
01/04 Olympiakos 2 - 1 Platanias
20/03 Panathinaikos 1 - 0 Olympiakos
17/03 Besiktas 4 - 1 Olympiakos
LỊCH THI ĐẤU OLYMPIAKOS
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • R.Carroll

    Bắc Ireland

    1
  • R.Jimnez

    Tây Ban Nha

    16
  • N. Leali

    Italia

    31
  • B.Megyeri

    Hungary

    42
Hậu vệ:
  • Elabdellaoui

    Na Uy

    14
  • A.Papadopoulos

    Hy Lạp

    21
  • D.Siovas

    Hy Lạp

    23
  • A.Avlonitis

    Hy Lạp

    24
  • P.Vouros

    Hy Lạp

    29
  • F.Santana

    Brazil

    45
Tiền vệ:
  • G.Maniatis

    Hy Lạp

    2
  • A.Botia

    Bồ Đào Nha

    3
  • A. Romao

    4
  • L.Milivojevic

    Bồ Đào Nha

    5
  • Da Costa

    Hy Lạp

    6
  • K. Fortounis

    Tây Ban Nha

    7
  • D.Ndinga

    8
  • P.Kasami

    Macedonia

    11
  • Q. Laci

    Slovakia

    15
  • Bouchalakis

    Hy Lạp

    18
  • D.Fuster

    Tây Ban Nha

    19
  • K.Giannoulis

    Hy Lạp

    20
  • E.Abidal

    Pháp

    22
  • K.Fortounis

    Hy Lạp

    25
  • A.Papasavas

    Hy Lạp

    27
  • L.Salino

    Brazil

    30
  • M.Saliakas

    Hy Lạp

    34
  • S. Kapino

    Hy Lạp

    37
  • G. Manthatis

    Hy Lạp

    52
  • S.Yatabare

    60
  • E. Cambiasso

    Hy Lạp

    91
  • Seba

    Paraguay

    92
Tiền đạo:
  • A. Finnbogason

    Hy Lạp

    9
  • A.Dominguez

    Argentina

    10
  • D.Kolovos

    Hy Lạp

    12
  • Diamantakos

    Hy Lạp

    17
  • A. Masuaku

    Hy Lạp

    26
  • N.Vergos

    Hy Lạp

    28
  • A.Papazoglou

    Hy Lạp

    35
  • M.Scepovic

    Serbia

    44
  • G.Ghazaryan

    Armenia

    55
  • Hernani

    Pháp

    77
  • F. Pardo

    Paraguay

    90
  • B. Ideye

    99
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 4, ngày 12/07
22h59 Inter Baku 1 - 0 Fola Esch
Thứ 5, ngày 13/07
21h00 Irtysh Pavlodar 1 - 1 Crvena Zvezda
21h45 Kairat Almaty 1 - 1 Skenderbeu
22h00 Maccabi TA 3 - 1 KR Reykjavik
22h59 Rabotnicki 1 - 1 Dinamo Minsk
22h59 Shkendija 3 - 1 Helsinki
22h59 Ruzomberok 0 - 1 Brann
23h15 Nomme Kalju 0 - 3 Videoton
23h30 Brondby 2 - 0 VPS Vaasa
23h30 SCR Altach 1 - 1 Dinamo Brest
23h45 FK Liepaja 0 - 2 Suduva
Thứ 6, ngày 14/07
00h00 Vaduz 0 - 1 Odd Grenland
00h00 Gabala FC 1 - 1 Jagiellonia
00h00 Ostersunds 2 - 0 Galatasaray
00h00 Apollon Limassol 3 - 0 Zaria Balti
00h00 Haugesund 3 - 2 Lech Poznan
00h30 Valletta 0 - 0 Utrecht
00h30 Astra Giurgiu 3 - 1 Zire IK
00h45 Progres Niedercorn 0 - 1 AEL Limassol
01h00 Norrkoping 2 - 1 FK Trakai
01h00 Beitar Jerusalem 1 - 1 Botev Plovdiv
01h15 Slo. Bratislava 0 - 1 Lyngby
01h30 Trencin 1 - 1 Bnei Yehuda
01h30 Sturm Graz 0 - 1 FK Mladost
01h30 Hajduk Split 1 - 0 Levski Sofia
01h45 Cork City 0 - 1 AEK Larnaka
01h45 Aberdeen 1 - 1 Siroki Brijeg
01h45 NK Osijek 2 - 0 Luzern
01h45 Zeljeznicar 0 - 0 AIK Solna
02h00 Panionios 2 - 0 Gorica
02h00 Shamrock Rovers 2 - 3 Mlada Boleslav
02h00 Ferencvaros 2 - 4 Midtjylland
03h00 Valur Rey. 1 - 2 Domzale
Thứ 5, ngày 20/07
22h00 Dinamo Minsk 3 - 0 Rabotnicki
22h00 Lyngby 2 - 1 Slo. Bratislava
22h59 Suduva 0 - 1 FK Liepaja
22h59 VPS Vaasa 2 - 1 Brondby
22h59 Mlada Boleslav 2 - 0 Shamrock Rovers
22h59 Helsinki 1 - 1 Shkendija
22h59 FK Trakai 2 - 1 Norrkoping
23h30 Dinamo Brest 0 - 3 SCR Altach
Thứ 6, ngày 21/07
00h00 Zire IK 0 - 0 Astra Giurgiu
00h00 Midtjylland 3 - 1 Ferencvaros
00h00 Zaria Balti 1 - 2 Apollon Limassol
00h00 Bnei Yehuda 2 - 0 Trencin
00h00 AIK Solna 2 - 0 Zeljeznicar
00h00 Odd Grenland 1 - 0 Vaduz
00h00 AEK Larnaka 1 - 0 Cork City
00h00 Levski Sofia 1 - 2 Hajduk Split
00h00 Brann 0 - 2 Ruzomberok
00h30 Fola Esch 4 - 1 Inter Baku
00h30 Botev Plovdiv 4 - 0 Beitar Jerusalem
00h30 Galatasaray 1 - 1 Ostersunds
00h30 Utrecht 3 - 1 Valletta
00h45 Luzern 2 - 1 NK Osijek
01h00 AEL Limassol 2 - 1 Progres Niedercorn
01h00 Lech Poznan 2 - 0 Haugesund
01h00 Skenderbeu 2 - 0 Kairat Almaty
01h00 Domzale 3 - 2 Valur Rey.
01h30 Jagiellonia 0 - 2 Gabala FC
01h30 Crvena Zvezda 2 - 0 Irtysh Pavlodar
01h30 FK Mladost 0 - 3 Sturm Graz
01h45 Siroki Brijeg 0 - 2 Aberdeen
01h45 Gorica 2 - 3 Panionios
02h00 Videoton 1 - 1 Nomme Kalju
02h15 KR Reykjavik 0 - 2 Maccabi TA
Loading...