|   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP ATL. SANLUQUENO VS UCAM MURCIA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 20

Atl. Sanluqueno

FT

2 - 1

(1-1)

UCAM Murcia


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Atl. Sanluqueno: 40%
Hòa: 40%
UCAM Murcia: 20%
16/01 Atl. Sanluqueno 2 - 1 UCAM Murcia
24/03 UCAM Murcia 0 - 0 Atl. Sanluqueno
04/11 Atl. Sanluqueno 0 - 4 UCAM Murcia
07/04 Atl. Sanluqueno 2 - 2 UCAM Murcia
18/11 UCAM Murcia 0 - 1 Atl. Sanluqueno
- PHONG ĐỘ ATL. SANLUQUENO
19/01 Merida 0 - 0 Atl. Sanluqueno
16/01 Atl. Sanluqueno 2 - 1 UCAM Murcia
04/01 Atl. Sanluqueno 1 - 0 CP Villarrobledo
22/12 Talavera 1 - 2 Atl. Sanluqueno
15/12 Atl. Sanluqueno 0 - 0 San Fernando
- PHONG ĐỘ UCAM MURCIA
19/01 UCAM Murcia 4 - 3 Linense
16/01 Atl. Sanluqueno 2 - 1 UCAM Murcia
11/01 UCAM Murcia 2 - 2 Mirandes
05/01 Don Benito 1 - 3 UCAM Murcia
22/12 UCAM Murcia 0 - 0 Merida
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng D
7. Atl. Sanluqueno 20 7 7 6 19 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 28
12. UCAM Murcia 20 6 7 7 22 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15 25

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 11/01
22h00 Real Union 0 - 0 CD Calahorra
22h30 Osasuna B 1 - 1 Tudelano
22h59 Levante B 1 - 1 Villarreal B
C.Nhật, ngày 12/01
00h00 Arenas de Guecho 2 - 1 CF Salmantino
00h00 Villarrubia CF 4 - 2 Algeciras
17h30 Getafe B 2 - 0 UD Melilla
18h00 Atletico Madrid B 3 - 0 Marino de Luanco
18h00 Andorra FC 0 - 3 Espanyol B
18h00 Atl. Baleares 3 - 1 Union Langreo
18h00 Real Oviedo B 1 - 3 Pena Deportiva
18h00 Real Madrid B 2 - 2 Las Rozas CF
18h00 Castellon 0 - 1 Sabadell
18h00 Linense 1 - 0 CP Villarrobledo
18h00 Hercules CF 2 - 2 AE Prat
18h00 Celta Vigo II 5 - 0 Inter de Madrid
22h30 Coruxo 0 - 0 Pontevedra
22h59 Burgos CF 0 - 2 Real Sociedad B
22h59 Izarra 2 - 2 Valladolid II
22h59 Guijuelo 0 - 0 Leioa
Thứ 2, ngày 13/01
00h00 Lleida Esportiu 2 - 1 Valencia B
00h00 Granada II 0 - 2 Cordoba
Thứ 4, ngày 15/01
22h00 Sporting Gijon B 1 - 0 Rayo Majada.
22h00 Ebro 1 - 2 UE Olot
Thứ 5, ngày 16/01
00h00 Athletic Bilbao B 2 - 3 Haro Deportivo
01h00 Amorebieta 1 - 3 Cultural Leonesa
01h00 Barcelona B 2 - 1 Badalona
01h30 Marbella 0 - 0 Talavera
02h00 Orihuela 2 - 0 Ejea
02h00 UE Llagostera 0 - 0 Gimnastic
02h00 UD Logrones 0 - 0 Alaves B
02h00 Recreativo Huelva 1 - 3 San Fernando
02h00 Ibiza-Eivissa 1 - 0 Las Palmas Atl.
02h00 Racing Ferrol 0 - 2 S.S. Reyes
02h30 Don Benito 1 - 2 Merida
02h30 Atl. Sanluqueno 2 - 1 UCAM Murcia
02h30 Salamanca 1 - 0 Barakaldo
02h30 Yeclano Dep. 1 - 0 Sevilla B
02h45 Badajoz 2 - 1 Cartagena
03h00 Murcia 3 - 1 Cadiz B
03h00 Cornella 1 - 0 La Nucía
BÌNH LUẬN: